ผลบอลเมื่อคืน 20 พฤษภาคม 2565

Spain - ลาลีกา สเปน
02:00 จบ ราโย บาเยกาโน่ 2 - 4 เลบานเต้
02:00 จบ เรอัลมาดริด 0 - 0 เรสอัล เบติส
02:00 จบ ราโย บาเยกาโน่ 2 - 4 เลบานเต้
02:00 จบ เรอัลมาดริด 0 - 0 เรสอัล เบติส
Spain - ลาลีก้า สเปน 2
02:00 จบ ซาราโกซา 1 - 0 ซีดี ลูโก้
02:00 จบ ซาราโกซา 1 - 0 ซีดี ลูโก้
Italy - กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี
01:45 จบ โตริโน่ 0 - 3 เอเอส โรม่า
01:45 จบ โตริโน่ 0 - 3 เอเอส โรม่า
Italy - กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี่
01:30 จบ โคเซนซ่า 2 - 0 แอลอาร์ วิเซนซ่า เวอร์ตุส
01:30 จบ โคเซนซ่า 2 - 0 แอลอาร์ วิเซนซ่า เวอร์ตุส
Italy - Primavera 1
20:00 จบ Genoa U19 2 - 2 Napoli U19
20:00 จบ Genoa U19 2 - 2 Napoli U19
France - ลีกเอิง ฝรั่งเศส
01:30 จุดโทษ โอแซร์ 1 - 0 มงเบลียาร์
01:30 จุดโทษ โอแซร์ 1 - 0 มงเบลียาร์
Ireland - ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
01:45 จบ โบฮีเมี่ยนส์ 2 - 1 สลิโก้ โรเวอร์
01:45 จบ เดอร์รี่ ซิตี้ 1 - 2 ดันดาลค์
01:45 จบ ดร็อกฮีด้า ยูไนเต็ด 3 - 1 ฟินน์ ฮาร์ป
01:45 จบ เซนต์ แพตทริคส์ 1 - 2 เชลบอร์น
01:45 จบ โบฮีเมี่ยนส์ 2 - 1 สลิโก้ โรเวอร์
01:45 จบ เดอร์รี่ ซิตี้ 1 - 2 ดันดาลค์
01:45 จบ ดร็อกฮีด้า ยูไนเต็ด 3 - 1 ฟินน์ ฮาร์ป
01:45 จบ เซนต์ แพตทริคส์ 1 - 2 เชลบอร์น
Ireland - ดิวิชัน 1
01:45 จบ คอร์ก ซิตี้ 1 - 1 เว็กซ์ฟอร์ด เอฟซี
01:45 จบ กัลเวย์ ยูไนเต็ด 3 - 0 แอธโลน ทาวน์
01:45 จบ เทรียตี้ ยูไนเต็ด 2 - 2 โคพ แรมเบลอร์
01:45 จบ คอร์ก ซิตี้ 1 - 1 เว็กซ์ฟอร์ด เอฟซี
01:45 จบ กัลเวย์ ยูไนเต็ด 3 - 0 แอธโลน ทาวน์
01:45 จบ เทรียตี้ ยูไนเต็ด 2 - 2 โคพ แรมเบลอร์
Scotland - สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก
01:45 จบ อินเวอร์เนส ซีที 2 - 2 เซนต์ จอห์นสโตน เอฟซี
01:45 จบ อินเวอร์เนส ซีที 2 - 2 เซนต์ จอห์นสโตน เอฟซี
Austria - ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
00:00 จบ อัลทัช 2 - 1 วัตเตนส์
00:00 จบ ฮาร์ทเบิร์ก 1 - 1 เอสวี รีด
00:00 จบ ลาสค์ ลินซ์ 3 - 1 แอดมิร่า
00:00 จบ อัลทัช 2 - 1 วัตเตนส์
00:00 จบ ฮาร์ทเบิร์ก 1 - 1 เอสวี รีด
00:00 จบ ลาสค์ ลินซ์ 3 - 1 แอดมิร่า
Austria - เรกิโอนาลลีกา อีสต์
00:00 จบ Bruck Leitha 0 - 0 เฟริส เวียนนา
23:30 จบ Leobendorf (Aut) 2 - 0 Mannsdorf
00:30 จบ Wiener Linien (Aut) 1 - 1 Neustadt
00:30 จบ Wiener Sportklub 2 - 1 Neusiedl
00:00 จบ Bruck Leitha 0 - 0 เฟริส เวียนนา
23:30 จบ Leobendorf (Aut) 2 - 0 Mannsdorf
00:30 จบ Wiener Linien (Aut) 1 - 1 Neustadt
00:30 จบ Wiener Sportklub 2 - 1 Neusiedl
Austria - เรกิโอนาลลีกา เซ็นทรัล
00:00 จบ Bad Gleichenberg 5 - 2 Wels (Aut)
00:00 จบ Kalsdorf 1 - 1 สตวร์ม กราซ
00:00 จบ SC Weiz 0 - 3 Allerheiligen
00:00 จบ Ried (Am) 0 - 0 Vocklamarkt
22:00 จบ Stadl Paura 1 - 6 เอซี โวล์ฟสเบอร์เกอร์
00:00 จบ SV Spittal 0 - 1 Deutschlandsberger
00:00 จบ Treibach (Aut) 2 - 1 Gleisdorf
00:00 จบ WSC Wels 3 - 1 Weindorf (Aut)
00:00 จบ Bad Gleichenberg 5 - 2 Wels (Aut)
00:00 จบ Kalsdorf 1 - 1 สตวร์ม กราซ
00:00 จบ SC Weiz 0 - 3 Allerheiligen
00:00 จบ Ried (Am) 0 - 0 Vocklamarkt
22:00 จบ Stadl Paura 1 - 6 เอซี โวล์ฟสเบอร์เกอร์
00:00 จบ SV Spittal 0 - 1 Deutschlandsberger
00:00 จบ Treibach (Aut) 2 - 1 Gleisdorf
00:00 จบ WSC Wels 3 - 1 Weindorf (Aut)
Austria - บุนเดสลีกาหญิง
23:00 จบ Neulengbach W 3 - 2 สตวร์ม กราซ ดับเบิลยู
23:00 จบ Neulengbach W 3 - 2 สตวร์ม กราซ ดับเบิลยู
Austria - Regionalliga West - Salzburg
23:30 จบ Grodig 0 - 2 SAK 1914 (Aut)
22:00 จบ Kuchl (Aut) 6 - 4 USK Anif
22:00 จบ Seekirchen 1 - 1 Saalfelden
23:30 จบ Grodig 0 - 2 SAK 1914 (Aut)
22:00 จบ Kuchl (Aut) 6 - 4 USK Anif
22:00 จบ Seekirchen 1 - 1 Saalfelden
Austria - Regionalliga West - Tyrol
00:00 จบ แวคเกอร์ อินส์บรุค 4 - 5 Tirol (Am)
00:30 จบ SV Worgl 3 - 1 Kitzbuhel
00:00 จบ แวคเกอร์ อินส์บรุค 4 - 5 Tirol (Am)
00:30 จบ SV Worgl 3 - 1 Kitzbuhel
Austria - เรกิโอนาลลีกา เวสต์
00:30 จบ SV Worgl 3 - 1 Kitzbuhel
00:00 จบ แวคเกอร์ อินส์บรุค 4 - 5 Tirol (Am)
23:30 จบ Grodig 0 - 2 SAK 1914 (Aut)
00:00 จบ Kuchl (Aut) 6 - 4 USK Anif
00:30 จบ Seekirchen 1 - 1 Saalfelden
00:30 จบ Johann 0 - 2 A. Salzburg (Aut)
00:30 จบ SV Worgl 3 - 1 Kitzbuhel
00:00 จบ แวคเกอร์ อินส์บรุค 4 - 5 Tirol (Am)
23:30 จบ Grodig 0 - 2 SAK 1914 (Aut)
00:00 จบ Kuchl (Aut) 6 - 4 USK Anif
00:30 จบ Seekirchen 1 - 1 Saalfelden
00:30 จบ Johann 0 - 2 A. Salzburg (Aut)
Germany - บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน
01:30 จบ ไกเซอร์สเลาเทิร์น 0 - 0 ดินาโม เดรสเดน
01:30 จบ ไกเซอร์สเลาเทิร์น 0 - 0 ดินาโม เดรสเดน
Germany - Regionalliga Bayern
19:00 จบ เนิร์นเบิร์ก 3 - 3 บาเยิร์น มิวนิค II
19:00 จบ เนิร์นเบิร์ก 3 - 3 บาเยิร์น มิวนิค II
Germany - Oberliga Mittelrhein
20:30 จบ Friesdorf 7 - 3 Deutz
20:30 จบ Friesdorf 7 - 3 Deutz
Germany - Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
00:30 จบ Arminia Ludwigshafen (Ger) 2 - 1 Waldalgesheim (Ger)
01:00 จบ SG 2000 Mulheim-Karlich (Ger) 2 - 4 Elversberg II
00:30 จบ Arminia Ludwigshafen (Ger) 2 - 1 Waldalgesheim (Ger)
01:00 จบ SG 2000 Mulheim-Karlich (Ger) 2 - 4 Elversberg II
Germany - DFB Junioren Pokal
23:10 จบ Dortmund U19 3 - 1 Stuttgart U19
23:10 จบ Dortmund U19 3 - 1 Stuttgart U19
Germany - Oberliga Westfalen
00:15 จบ Westfalia Herne (Ger) 1 - 3 Ennepetal (Ger)
00:15 จบ Westfalia Herne (Ger) 1 - 3 Ennepetal (Ger)
Turkey - ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
00:00 จบ อันตัลยาสปอร์ 1 - 1 กาลาตาซาราย
00:00 จบ กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค 2 - 0 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์
00:00 จบ อันตัลยาสปอร์ 1 - 1 กาลาตาซาราย
00:00 จบ กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค 2 - 0 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์
Turkey - ตุรกี ดิวิชั่น 2
22:00 จบ บาลิเคเซอร์สปอร์ 0 - 3 อียัปสปอร์
22:00 จบ โบลูสปอร์ 2 - 1 อัลตินอร์ดู
22:00 จบ เดนิซลิสปอร์ 4 - 0 เออร์ซูลัม
22:00 จบ อิสตันบูลสปอร์ เอ.เอส 0 - 0 แบนเดอร์มาสปอร์
22:00 จบ ทูซลาสปอร์ 2 - 4 ซัมซันสปอร์
22:00 จบ บาลิเคเซอร์สปอร์ 0 - 3 อียัปสปอร์
22:00 จบ โบลูสปอร์ 2 - 1 อัลตินอร์ดู
22:00 จบ เดนิซลิสปอร์ 4 - 0 เออร์ซูลัม
22:00 จบ อิสตันบูลสปอร์ เอ.เอส 0 - 0 แบนเดอร์มาสปอร์
22:00 จบ ทูซลาสปอร์ 2 - 4 ซัมซันสปอร์
Turkey - 2. Lig Play Offs
20:00 จบ Bodrumspor 3 - 1 Bayburt
00:00 จบ Karacabey Birlikspor 0 - 0 Tarsus
20:00 จบ Bodrumspor 3 - 1 Bayburt
00:00 จบ Karacabey Birlikspor 0 - 0 Tarsus
Brazil - บราซิล เซเรีย บี
03:00 จบ บาเฮีย 2 - 1 ปอนเต้ เปรต้า
03:00 จบ รีโม่ พีเอ 1 - 0 Tombense
03:00 จบ บาเฮีย 2 - 1 ปอนเต้ เปรต้า
03:00 จบ รีโม่ พีเอ 1 - 0 Tombense
Brazil - เซเรีย ดี
06:00 จบ Pacajus (Bra) 2 - 0 Tuna Luso
06:00 จบ Pacajus (Bra) 2 - 0 Tuna Luso
Argentina - อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ นาซีอองนัล บี
03:00 จบ ออล บอยส์ 1 - 1 Deportivo Madryn
03:00 จบ ซีเอ แอตแลนต้า ? - ? เดปอร์ติโว ไมพู
03:00 จบ เบลกราโน่ 2 - 0 ฟลานเดรีย
03:00 จบ ออล บอยส์ 1 - 1 Deportivo Madryn
03:00 จบ ซีเอ แอตแลนต้า ? - ? เดปอร์ติโว ไมพู
03:00 จบ เบลกราโน่ 2 - 0 ฟลานเดรีย
Argentina - พรีเมร่า ซี เมโตรโปลิตานา
03:00 จบ Atlas 1 - 3 General Lamadrid
03:00 จบ Atlas 1 - 3 General Lamadrid
Argentina - ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ
03:00 จบ Desamparados ? - ? เอสตูเดียนเตส
03:00 จบ Desamparados ? - ? เอสตูเดียนเตส
Japan - เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น1
11:00 จบ ฮิโรชิม่า ซานเฟรซ 3 - 1 เกียวโต แซงก้า
11:00 จบ ฮิโรชิม่า ซานเฟรซ 3 - 1 เกียวโต แซงก้า
Japan - เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น2
11:00 จบ โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 1 - 1 เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ
11:00 จบ โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 1 - 1 เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ
Japan - Football Championships Women
11:00 จบ Angeviolet Hiroshima W 0 - 1 Nippon Sport Science University W
11:00 จบ Angeviolet Hiroshima W 0 - 1 Nippon Sport Science University W
Europe - ยูโร u17
18:30 จบ Denmark U17 3 - 1 Scotland U17
18:30 จบ Serbia U17 2 - 1 Turkey U17
20:30 จบ Portugal U17 4 - 2 Sweden U17
20:30 จบ Spain U17 2 - 0 Belgium U17
18:30 จบ Denmark U17 3 - 1 Scotland U17
18:30 จบ Serbia U17 2 - 1 Turkey U17
20:30 จบ Portugal U17 4 - 2 Sweden U17
20:30 จบ Spain U17 2 - 0 Belgium U17
Croatia - เพอร์วา ฮาเอนเอล
00:00 จบ Istra 1961 3 - 1 สลาเวน โคพริฟนิก้า
00:00 จบ เอ็นเค โลโคโมติว่า ซาเกร็บ 2 - 1 Sibenik
00:00 จบ Istra 1961 3 - 1 สลาเวน โคพริฟนิก้า
00:00 จบ เอ็นเค โลโคโมติว่า ซาเกร็บ 2 - 1 Sibenik
Slovenia - 2. SNL
22:00 จบ Bilje 2 - 1 Fuzinar
22:00 จบ Dob 2 - 0 Beltinci
22:00 จบ Nafta 6 - 0 Jadran Dekani
22:00 จบ Primorje 1 - 2 NK Krka
22:00 จบ Bilje 2 - 1 Fuzinar
22:00 จบ Dob 2 - 0 Beltinci
22:00 จบ Nafta 6 - 0 Jadran Dekani
22:00 จบ Primorje 1 - 2 NK Krka
Slovakia - 2. liga
22:00 จบ Bardejov 2 - 2 Vysne Opatske
22:00 จบ Dubnica ? - ? Puchov
22:00 จบ FK Humenne 2 - 1 Skalica
22:00 จบ Petrzalka Akademia 6 - 0 Namestovo
22:00 จบ Rohoznik 1 - 3 B. Bystrica
22:00 จบ Slovan Bratislava B 1 - 2 Podbrezova
22:00 จบ Trebisov 0 - 2 Komarno
22:00 จบ Zilina B 1 - 1 Samorin
22:00 จบ Bardejov 2 - 2 Vysne Opatske
22:00 จบ Dubnica ? - ? Puchov
22:00 จบ FK Humenne 2 - 1 Skalica
22:00 จบ Petrzalka Akademia 6 - 0 Namestovo
22:00 จบ Rohoznik 1 - 3 B. Bystrica
22:00 จบ Slovan Bratislava B 1 - 2 Podbrezova
22:00 จบ Trebisov 0 - 2 Komarno
22:00 จบ Zilina B 1 - 1 Samorin
Armenia - พรีเมียร์ลีก
20:00 จบ อราราท เยเรวาน 1 - 2 BKMA
20:00 จบ อราราท เยเรวาน 1 - 2 BKMA
Ukraine - Youth League
17:00 ยกเลิก Dynamo Kiev U19 ? - ? Ch. Odessa U19
17:00 ยกเลิก Inhulets U19 ? - ? Minaj U19
17:00 ยกเลิก Kolos Kovalivka U19 ? - ? Desna U19
17:00 ยกเลิก Mariupol U19 ? - ? Vorskla Poltava U19
17:00 ยกเลิก Metalist 1925 U19 ? - ? Veres Rivne U19
17:00 ยกเลิก Oleksandriya U19 ? - ? Dnipro-1 U19
17:00 ยกเลิก Rukh Lviv U19 ? - ? Shakhtar Donetsk U19
17:00 ยกเลิก Zorya U19 ? - ? Lviv U19
17:00 ยกเลิก Dynamo Kiev U19 ? - ? Ch. Odessa U19
17:00 ยกเลิก Inhulets U19 ? - ? Minaj U19
17:00 ยกเลิก Kolos Kovalivka U19 ? - ? Desna U19
17:00 ยกเลิก Mariupol U19 ? - ? Vorskla Poltava U19
17:00 ยกเลิก Metalist 1925 U19 ? - ? Veres Rivne U19
17:00 ยกเลิก Oleksandriya U19 ? - ? Dnipro-1 U19
17:00 ยกเลิก Rukh Lviv U19 ? - ? Shakhtar Donetsk U19
17:00 ยกเลิก Zorya U19 ? - ? Lviv U19
Bulgaria - บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก
22:00 จบ Yantra Gabrovo 1 - 2 Ludogorets II
22:00 จบ Yantra Gabrovo 1 - 2 Ludogorets II
Bulgaria - บัลแกเรีย เอ ฟุตบอล กรุ๊ป
22:00 จบ Arda (Bul) 1 - 0 Beroe
22:00 จบ Lok. Plovdiv 1 - 1 CSKA 1948 Sofia (Bul)
22:00 จบ Arda (Bul) 1 - 0 Beroe
22:00 จบ Lok. Plovdiv 1 - 1 CSKA 1948 Sofia (Bul)
Tanzania - Ligi Kuu Bara
20:00 จบ Namungo 3 - 3 Tanzania Prisons
23:00 จบ Coastal Union 2 - 1 Dodoma Jiji
00:30 จบ Young Africans 4 - 0 Mbeya Kwanza
20:00 จบ Namungo 3 - 3 Tanzania Prisons
23:00 จบ Coastal Union 2 - 1 Dodoma Jiji
00:30 จบ Young Africans 4 - 0 Mbeya Kwanza
Czech Republic - Prazsky prebor
23:00 จบ Motorlet Prague B 3 - 2 Zizkov B
23:00 จบ Motorlet Prague B 3 - 2 Zizkov B
Czech Republic - MSFL
22:00 จบ Znojmo 1 - 1 Ostrava B (Cze)
22:00 จบ Znojmo 1 - 1 Ostrava B (Cze)
Czech Republic - ดิวิชัน เอ
23:00 จบ Rokycany 1 - 1 Petrin Plzen
23:00 จบ Rokycany 1 - 1 Petrin Plzen
Czech Republic - ดิวิชัน บี
23:30 จบ Chomutov 3 - 0 Tatran Rakovnik
15:15 จบ Ceska Lipa 0 - 3 Louny
23:30 จบ Chomutov 3 - 0 Tatran Rakovnik
15:15 จบ Ceska Lipa 0 - 3 Louny
Czech Republic - U19 League
18:00 จบ FK Pardubice U19 ? - ? Slovacko U19
18:00 จบ FK Pardubice U19 ? - ? Slovacko U19
Czech Republic - Plzensky KP
23:00 จบ Nepomuk 3 - 1 Bolevec
23:00 จบ Nepomuk 3 - 1 Bolevec
Czech Republic - Kralovehradecky KP
22:00 จบ Libcany 1 - 4 Horice
22:00 จบ Libcany 1 - 4 Horice
Czech Republic - CFL - Group A
22:00 จบ Domazlice 2 - 1 Karlovy Vary
22:00 จบ Domazlice 2 - 1 Karlovy Vary
Czech Republic - แคนาเดียน ฟุตบอล ลีก
23:00 จบ Domazlice 2 - 1 Karlovy Vary
23:00 จบ Domazlice 2 - 1 Karlovy Vary
Australia - วิคตอเรีย พรีเมียร์ลีก
16:30 จบ เซาเมลเบิร์น ไนท์ท์เมลเบิร์น 2 - 1 แดนเดนอง ซิตี้ เอสซี
17:00 จบ กรีน กัลลี่ คาวาเลียร์ส 0 - 3 โอคไลจ์ แคนนอนส์
16:30 จบ เซาเมลเบิร์น ไนท์ท์เมลเบิร์น 2 - 1 แดนเดนอง ซิตี้ เอสซี
17:00 จบ กรีน กัลลี่ คาวาเลียร์ส 0 - 3 โอคไลจ์ แคนนอนส์
Australia - Northern NSW
11:00 เลื่อน Adamstown Rosebud ? - ? Lambton J.
11:00 เลื่อน Adamstown Rosebud ? - ? Lambton J.
Australia - พรีเมียร์ลีก นิวเซาท์เวลส์
16:00 จบ Manly Utd ? - ? ซิดนีย์ โอลิมปิก
14:30 จบ APIA Tigers 4 - 1 Druitt Town Rangers
16:00 จบ Manly Utd ? - ? ซิดนีย์ โอลิมปิก
14:30 จบ APIA Tigers 4 - 1 Druitt Town Rangers
Australia - ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
17:00 FRO' ซันชายน์ โคสท์ วันเดอร์เรอร์ - Olympic FC
17:00 FRO' ซันชายน์ โคสท์ วันเดอร์เรอร์ - Olympic FC
Australia - เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ แทสเมเนีย
11:00 จบ South Hobart 7 - 0 Olympia Warriors
11:00 จบ South Hobart 7 - 0 Olympia Warriors
Peru - พรีเมียร่า ดิวิชั่น
03:00 จบ อคาเดเมีย กันโตเลา 0 - 1 ยูนิเวอร์ซิดัด ซีซาร์ วัลเลโจ (N)
03:00 จบ อคาเดเมีย กันโตเลา 0 - 1 ยูนิเวอร์ซิดัด ซีซาร์ วัลเลโจ (N)
Seychelles - Division One
19:30 จบ St John Bosco 2 - 2 Northern Dynamo
19:30 จบ St John Bosco 2 - 2 Northern Dynamo
Denmark - 3F Ligaen Women
00:00 จบ Koldingq FC W 0 - 3 Koge W
00:00 จบ Koldingq FC W 0 - 3 Koge W
USA - USL League One
09:00 เลื่อน Tucson ? - ? Richmond Kickers
09:00 เลื่อน Tucson ? - ? Richmond Kickers
USA - USL League Two
04:00 FRO' Asheville City ? - ? Dalton
05:00 FRO' Miami City ? - ? Miami
06:00 จบ Kings Hammer 2 - 2 Cleveland Force
06:00 จบ Midwest United 0 - 2 Kalamazoo FC
06:00 จบ Pathfinder 5 - 2 Boston City
06:30 จบ Western Mass Pioneers 5 - 2 Boston Bolts
07:00 Baton Rouge ? - ? Louisiana
07:00 จบ Minneapolis City 0 - 1 Peoria
08:30 จบ OVF Alliance 3 - 1 PDX FC
09:00 จบ San Francisco City 0 - 1 Central Valley Fuego
04:00 FRO' Asheville City ? - ? Dalton
05:00 FRO' Miami City ? - ? Miami
06:00 จบ Kings Hammer 2 - 2 Cleveland Force
06:00 จบ Midwest United 0 - 2 Kalamazoo FC
06:00 จบ Pathfinder 5 - 2 Boston City
06:30 จบ Western Mass Pioneers 5 - 2 Boston Bolts
07:00 Baton Rouge ? - ? Louisiana
07:00 จบ Minneapolis City 0 - 1 Peoria
08:30 จบ OVF Alliance 3 - 1 PDX FC
09:00 จบ San Francisco City 0 - 1 Central Valley Fuego
Bangladesh - พรีเมียร์ลีก
16:00 เลื่อน Muktijoddha Sangsad ? - ? เชค รัสเซล
16:00 เลื่อน Muktijoddha Sangsad ? - ? เชค รัสเซล
Chile - พรีเมียร่า ดิวิชั่น
06:00 จบ โคคิมโบ ยูนิโด 2 - 4 ยูเนี่ยน เอสปาโนลา
06:00 จบ โคคิมโบ ยูนิโด 2 - 4 ยูเนี่ยน เอสปาโนลา
Ecuador - เซเรียอา
03:00 จบ Cumbaya 3 - 2 Nueve de Octubre
03:00 จบ Cumbaya 3 - 2 Nueve de Octubre
Finland - ไวเคาส์ลีกา
22:00 จบ ฮอนก้า เอสพู 0 - 0 อิลเวส แทมเปเร่
22:00 จบ ฮอนก้า เอสพู 0 - 0 อิลเวส แทมเปเร่
Finland - ยัคโคเน่น
22:30 จบ จาพีเอส 2 - 1 เคทีพี ค็อตก้า
22:30 จบ จาพีเอส 2 - 1 เคทีพี ค็อตก้า
Finland - ลีกา หญิง
22:30 จบ PK-35 W 1 - 0 NJS W
22:30 จบ PK-35 W 1 - 0 NJS W
Finland - คักโคเนน กรุ๊ป เอ
22:00 จบ KuPS Akatemia 0 - 2 Atlantis (Fin)
22:00 จบ KuPS Akatemia 0 - 2 Atlantis (Fin)
Finland - คักโคเนน กรุ๊ป ซี
23:00 จบ เจเจเค จีวาสกีล่า 4 - 0 Vaajakoski
23:00 จบ เจเจเค จีวาสกีล่า 4 - 0 Vaajakoski
Iceland - Inkasso-deildin
01:00 จบ ธอร์ อคูเรย์ริ 1 - 1 กรินดาวิค
02:15 จบ อัฟทูเลดิ้ง 1 - 1 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอส
02:15 จบ กอร์เดรนเกอร์ (N) 2 - 0 KV Reykjavik
01:00 จบ ธอร์ อคูเรย์ริ 1 - 1 กรินดาวิค
02:15 จบ อัฟทูเลดิ้ง 1 - 1 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอส
02:15 จบ กอร์เดรนเกอร์ (N) 2 - 0 KV Reykjavik
Iceland - ดิวิชัน 2
02:15 จบ Magni 3 - 2 Hottur / Huginn
02:15 จบ Reynir 0 - 2 Aegir
02:15 จบ ธอร์ทตูร์ เรคยาวิก 2 - 1 IR Reykjavik
02:15 จบ Fjardabyggd/Leiknir 1 - 1 Volsungur
02:15 จบ Magni 3 - 2 Hottur / Huginn
02:15 จบ Reynir 0 - 2 Aegir
02:15 จบ ธอร์ทตูร์ เรคยาวิก 2 - 1 IR Reykjavik
02:15 จบ Fjardabyggd/Leiknir 1 - 1 Volsungur
Montenegro - Prva Crnogorska Liga
22:00 จบ Mladost Ljeskopolje 3 - 2 Iskra
22:00 จบ Jezero 2 - 1 บูดัคนอสต์ พอดโกริก้า
22:00 จบ Mornar Bar 2 - 1 Decic
22:00 จบ OFK Petrovac 1 - 1 Sutjeska
22:00 จบ Zeta 1 - 0 Rudar
22:00 จบ Mladost Ljeskopolje 3 - 2 Iskra
22:00 จบ Jezero 2 - 1 บูดัคนอสต์ พอดโกริก้า
22:00 จบ Mornar Bar 2 - 1 Decic
22:00 จบ OFK Petrovac 1 - 1 Sutjeska
22:00 จบ Zeta 1 - 0 Rudar
Montenegro - Division 2
22:00 จบ Berane 2 - 2 Kom Podgorica
22:00 จบ Bokelj 1 - 1 Mladost DG
22:00 จบ FK Cetinje 1 - 3 Tivat
22:00 จบ Grbalj 0 - 3 Mladost Podgorica
22:00 จบ Jedinstvo 1 - 0 Igalo
22:00 จบ Berane 2 - 2 Kom Podgorica
22:00 จบ Bokelj 1 - 1 Mladost DG
22:00 จบ FK Cetinje 1 - 3 Tivat
22:00 จบ Grbalj 0 - 3 Mladost Podgorica
22:00 จบ Jedinstvo 1 - 0 Igalo
Paraguay - พรีเมียร่า ดิวิชั่น
03:00 เลื่อน 12 de Octubre ? - ? กัวเรน่า วิลลาร์ริก้า เอฟซี (N)
03:00 จบ Tacuary 1 - 0 Ameliano
03:00 เลื่อน 12 de Octubre ? - ? กัวเรน่า วิลลาร์ริก้า เอฟซี (N)
03:00 จบ Tacuary 1 - 0 Ameliano
Paraguay - Division Intermedia
03:00 จบ Fernando de la Mora 0 - 2 San Lorenzo
03:00 จบ Fernando de la Mora 0 - 2 San Lorenzo
Russia - Youth League
16:00 จบ CSKA Moscow U19 4 - 5 FK Rostov U19
16:00 จบ Dynamo Moscow U19 0 - 2 Lokomotiv Moscow U19
16:00 จบ FK Strogino Moscow U19 1 - 2 Akhmat Grozny U19
16:00 จบ Konoplev Academy U19 2 - 0 Khimki U19
16:00 จบ Krylya Sovetov Samara U19 2 - 5 Zenit Petersburg U19
16:00 จบ Nizhny Novgorod U19 0 - 3 Krasnodar U19
16:00 จบ Rubin Kazan U19 0 - 1 Sochi U19
16:00 จบ Spartak Moscow U19 3 - 1 Chertanovo M. U19
16:00 จบ Ufa U19 0 - 5 Arsenal Tula U19
16:00 จบ Ural U19 5 - 0 UOR U19
16:00 จบ CSKA Moscow U19 4 - 5 FK Rostov U19
16:00 จบ Dynamo Moscow U19 0 - 2 Lokomotiv Moscow U19
16:00 จบ FK Strogino Moscow U19 1 - 2 Akhmat Grozny U19
16:00 จบ Konoplev Academy U19 2 - 0 Khimki U19
16:00 จบ Krylya Sovetov Samara U19 2 - 5 Zenit Petersburg U19
16:00 จบ Nizhny Novgorod U19 0 - 3 Krasnodar U19
16:00 จบ Rubin Kazan U19 0 - 1 Sochi U19
16:00 จบ Spartak Moscow U19 3 - 1 Chertanovo M. U19
16:00 จบ Ufa U19 0 - 5 Arsenal Tula U19
16:00 จบ Ural U19 5 - 0 UOR U19
Russia - PFL - Center
19:00 จบ Vidnoe 2 - 3 Penza
19:00 จบ Vidnoe 2 - 3 Penza
Singapore - Premier League
18:45 จบ Tanjong Pagar 1 - 0 บาเลสเตียร์ คัลซา
18:45 จบ Tanjong Pagar 1 - 0 บาเลสเตียร์ คัลซา
Sweden - Division 1 - Södra
00:00 จบ ลินโดมี่ 1 - 3 จีเอไอเอส
00:00 จบ ทูรนส์ 3 - 1 แองเจิ้ลโฮลม์
00:00 จบ ลินโดมี่ 1 - 3 จีเอไอเอส
00:00 จบ ทูรนส์ 3 - 1 แองเจิ้ลโฮลม์
Sweden - Division 2 - Norrland
00:00 จบ Storfors AIK 1 - 2 Bergnasets AIK (Swe)
00:00 จบ Storfors AIK 1 - 2 Bergnasets AIK (Swe)
Sweden - Division 2 - Södra Götaland
00:00 จบ Balkan (Swe) 1 - 2 Ariana
00:00 จบ Balkan (Swe) 1 - 2 Ariana
Sweden - Division 2 - Norra Götaland
00:00 จบ Herrestads AIF 2 - 0 Lidkopings FK
00:00 จบ Yxhults IK (Swe) 1 - 0 Stenungsunds
00:00 จบ Herrestads AIF 2 - 0 Lidkopings FK
00:00 จบ Yxhults IK (Swe) 1 - 0 Stenungsunds
Sweden - Allsvenskan Women
23:00 จบ Eskilstuna United W 0 - 3 Rosengard W
23:00 จบ Eskilstuna United W 0 - 3 Rosengard W
Venezuela - พรีเมียร่า ดิวิชั่น
03:00 จบ Monagas 2 - 2 เอสตูเดียนเทส เดอ เมริดา
03:00 จบ Zamora 1 - 0 Puerto Cabello
03:00 จบ Monagas 2 - 2 เอสตูเดียนเทส เดอ เมริดา
03:00 จบ Zamora 1 - 0 Puerto Cabello
Canada - Canadian Premier League
09:00 จบ Pacific FC ? - ? York 9
05:00 จบ HFX Wanderers 0 - 4 Forge
09:00 จบ Pacific FC ? - ? York 9
05:00 จบ HFX Wanderers 0 - 4 Forge
Latvia - Optibet Virsliga
22:00 จบ Valmiera 2 - 0 Auda
22:00 จบ Valmiera 2 - 0 Auda
Belarus - เบลารุส พรีเมียร์ ลีก
20:00 จบ Arsenal Dzyarzhynsk 0 - 2 อีเนอร์เจติค บีจียู
20:00 จบ มินส์ค 1 - 0 ชัคห์ติยอร์
20:00 จบ Arsenal Dzyarzhynsk 0 - 2 อีเนอร์เจติค บีจียู
20:00 จบ มินส์ค 1 - 0 ชัคห์ติยอร์
Belarus - เบลารุส เฟิร์ส ลีก
20:00 จบ เอฟซี โวลน่า พินส์ค 1 - 1 บาราโนวีชี
20:00 จบ เอฟซี โวลน่า พินส์ค 1 - 1 บาราโนวีชี
Jordan - พรีเมียร์ลีก
21:30 จบ Al Salt 0 - 1 Al-Faisaly Amman
00:00 จบ Aqaba 3 - 2 Al Ramtha
21:30 จบ Al Salt 0 - 1 Al-Faisaly Amman
00:00 จบ Aqaba 3 - 2 Al Ramtha
Malaysia - ซูเปอร์ลีก
19:15 Malacca United ? - ? Negeri Sembilan
19:15 Malacca United ? - ? Negeri Sembilan
Malaysia - พรีเมียร์ลีก
19:15 จบ T-Team 2 - 1 Johor DT II
20:00 จบ Kelantan United ? - ? Kuching FA
19:15 จบ T-Team 2 - 1 Johor DT II
20:00 จบ Kelantan United ? - ? Kuching FA
Netherlands - Eredivisie Women
00:30 จบ อาแซด อัลค์ม่าร์ (ทีมเยาวชน) 2 - 3 Twente W
00:30 จบ Den Haag W 5 - 1 VV Alkmaar W
00:30 จบ Heerenveen W 2 - 0 Feyenoord W
00:30 จบ PSV W 1 - 1 Excelsior/Barendrecht W
00:30 จบ อาแซด อัลค์ม่าร์ (ทีมเยาวชน) 2 - 3 Twente W
00:30 จบ Den Haag W 5 - 1 VV Alkmaar W
00:30 จบ Heerenveen W 2 - 0 Feyenoord W
00:30 จบ PSV W 1 - 1 Excelsior/Barendrecht W
Romania - Liga 1
00:00 จบ ซีเอส ยูนิเวอร์ซิตาเทีย คราไอโอว่า 4 - 1 ฟารุล คอนสแตนต้า
00:00 จบ ซีเอส ยูนิเวอร์ซิตาเทีย คราไอโอว่า 4 - 1 ฟารุล คอนสแตนต้า
Saudi Arabia - Saudi Professional League
23:15 อัล อิตติฮัด เจดดาห์ ? - ? อับฮา
23:20 อัล ฟาเตห์ ? - ? อัล เอ็ตติฟัค
23:25 อัล ไฟซาลี ฮาร์มาห์ ? - ? Al Batin
23:35 อัล ฮิลาล ริยาดห์ ? - ? Al-Ittihad FC
00:55 Al-Nasr ? - ? อัล อาห์ลี เจดดาห์
23:15 อัล อิตติฮัด เจดดาห์ ? - ? อับฮา
23:20 อัล ฟาเตห์ ? - ? อัล เอ็ตติฟัค
23:25 อัล ไฟซาลี ฮาร์มาห์ ? - ? Al Batin
23:35 อัล ฮิลาล ริยาดห์ ? - ? Al-Ittihad FC
00:55 Al-Nasr ? - ? อัล อาห์ลี เจดดาห์
Lebanon - พรีเมียร์ลีก
20:00 จบ Bourj FC 0 - 2 Al Ahed
20:00 จบ Tadamon 1 - 4 Al Sahel
20:00 จบ Bourj FC 0 - 2 Al Ahed
20:00 จบ Tadamon 1 - 4 Al Sahel
Serbia - Super Liga
22:00 จบ Mladost 2 - 1 Sp. Subotica
22:00 จบ Proleter 0 - 2 Novi Pazar
22:00 จบ Radnicki 1923 1 - 2 Metalac
22:00 จบ Mladost 2 - 1 Sp. Subotica
22:00 จบ Proleter 0 - 2 Novi Pazar
22:00 จบ Radnicki 1923 1 - 2 Metalac
Serbia - Prva Liga
21:00 จบ Timok 5 - 0 Kabel Novi Sad
21:00 จบ Timok 5 - 0 Kabel Novi Sad
Uruguay - พรีเมียร่า ดิวิชั่น
22:00 จบ เดปอร์ติโว มัลโดนาโด 0 - 1 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์
22:00 จบ เดปอร์ติโว มัลโดนาโด 0 - 1 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์
Uruguay - Segunda Division
22:00 จบ Atenas 2 - 3 วิลล่า เอสพาโนล่า
01:00 จบ CA Cerro 2 - 1 Miramar
06:30 จบ La Luz 2 - 1 Juventud
22:00 จบ Atenas 2 - 3 วิลล่า เอสพาโนล่า
01:00 จบ CA Cerro 2 - 1 Miramar
06:30 จบ La Luz 2 - 1 Juventud
North Macedonia - Macedonian Cup
01:00 After Penalties' Sileks 1 - 0 Makedonija GP
01:00 After Penalties' Sileks 1 - 0 Makedonija GP
Africa - CAF Confederations Cup
20:00 จุดโทษ Orlando Pirates 1 - 2 เรเนซองส์ เดอ เบอร์เคน
20:00 จุดโทษ Orlando Pirates 1 - 2 เรเนซองส์ เดอ เบอร์เคน
Algeria - ลีก 1
23:00 จบ บิสกรา 1 - 0 Paradou
00:00 จบ ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ 2 - 0 Constantine
23:00 จบ บิสกรา 1 - 0 Paradou
00:00 จบ ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ 2 - 0 Constantine
Algeria - U21 League
16:00 จบ ASO Chlef U21 0 - 1 Magra U21
22:00 จบ Chelghoum U21 1 - 1 MC Alger U21
22:00 FRO' JS Kabylie U21 - Tlemcen U21
22:00 จบ Saoura U21 2 - 0 Medea U21
16:00 จบ ASO Chlef U21 0 - 1 Magra U21
22:00 จบ Chelghoum U21 1 - 1 MC Alger U21
22:00 FRO' JS Kabylie U21 - Tlemcen U21
22:00 จบ Saoura U21 2 - 0 Medea U21
Algeria - Ligue 2
20:30 จบ Oued Sly ? - ? JSM Tiaret
20:30 จบ Oued Sly ? - ? JSM Tiaret
Cyprus - เฟิสต์ดิวิชัน
23:00 จบ Achnas 1 - 2 AEL Limassol
23:00 จบ โอโมเนีย นิโคเซีย 1 - 1 Ol. Nicosia
23:00 จบ Achnas 1 - 2 AEL Limassol
23:00 จบ โอโมเนีย นิโคเซีย 1 - 1 Ol. Nicosia
Iraq - ซูเปอร์ลีก
20:00 จบ Al Karkh 2 - 1 Baghdad
20:00 จบ Al Sinaah 0 - 1 Al Kahraba
20:00 จบ Zakho 0 - 1 Al Naft
22:30 จบ Al Wasat 1 - 0 Naft Al Junoob
20:00 จบ Al Karkh 2 - 1 Baghdad
20:00 จบ Al Sinaah 0 - 1 Al Kahraba
20:00 จบ Zakho 0 - 1 Al Naft
22:30 จบ Al Wasat 1 - 0 Naft Al Junoob
Morocco - Botola Pro
02:30 จบ Youssoufia Berrechid 0 - 1 ฟาร์ ราบัต
02:30 จบ Youssoufia Berrechid 0 - 1 ฟาร์ ราบัต
Sierra Leone - Premier League
23:15 จบ Central Parade 1 - 0 East End Tigers
23:15 จบ Central Parade 1 - 0 East End Tigers
Tunisia - Ligue 2
19:30 จุดโทษ Stade Tunisien 3 - 2 Sidi Bouzid
19:30 จุดโทษ Stade Tunisien 3 - 2 Sidi Bouzid
North & Central America - CFU Club Championship
04:00 จบ Waterhouse 1 - 3 Violette
04:00 จบ Waterhouse 1 - 3 Violette
Mexico - Liga MX Women
09:00 จบ Pachuca W 2 - 4 Guadalajara Chivas W
09:00 จบ Pachuca W 2 - 4 Guadalajara Chivas W
Ivory Coast - ลีก 1
23:00 จบ Academie de FAD 1 - 0 Bouake
23:00 จบ Academie de FAD 1 - 0 Bouake
Sudan - Premier League
21:00 FRO' Al Shorta ? - ? Tuti
21:00 จบ Al-Ahly Merowe 1 - 1 Hay Al Wadi
21:00 จบ Amal Atbara 0 - 7 Al-Hilal Omdurman
21:00 จบ Hilal El-Fasher 0 - 3 Ahli Khartoum
00:15 จบ Ahli Shendi 1 - 1 Wad Nobawi
00:15 จบ Al-Merreikh 2 - 2 Al-Khartoum
00:15 จบ Hilal El Obied 2 - 1 Hay al-Arab
00:15 จบ Kober 1 - 0 Al-Hilal
21:00 FRO' Al Shorta ? - ? Tuti
21:00 จบ Al-Ahly Merowe 1 - 1 Hay Al Wadi
21:00 จบ Amal Atbara 0 - 7 Al-Hilal Omdurman
21:00 จบ Hilal El-Fasher 0 - 3 Ahli Khartoum
00:15 จบ Ahli Shendi 1 - 1 Wad Nobawi
00:15 จบ Al-Merreikh 2 - 2 Al-Khartoum
00:15 จบ Hilal El Obied 2 - 1 Hay al-Arab
00:15 จบ Kober 1 - 0 Al-Hilal