MM88TH-ทีเด็ดบอล-ทีเด็ด-ถอนสูงสุดทีเด็ด-ทีเด็ดบอล-mm88th-ชวนเพื่อนสมัคร
 

ผลบอลสด วันที่ 19 มกราคม 2563

03:00
El Salvador El Salvador
? - ?
ไอซ์แลนด์ ไอซ์แลนด์
21:00
เบิร์นลี่ย์ เบิร์นลี่ย์
? - ?
เลสเตอร์ซิตี้ เลสเตอร์ซิตี้
23:30
ลิเวอร์พูล ลิเวอร์พูล
? - ?
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
00:30
แอธเลติก บิลเบา แอธเลติก บิลเบา
? - ?
เซลต้า บีโก้ เซลต้า บีโก้
03:00
บาร์เซโลน่า บาร์เซโลน่า
? - ?
กรานาดา กรานาดา
20:00
เรอัล เบติส เรอัล เบติส
? - ?
เรอัล โซเซียดาด เรอัล โซเซียดาด
18:00
เอร์เรเซเด มายอร์กา เอร์เรเซเด มายอร์กา
? - ?
บาเลนเซีย บาเลนเซีย
22:00
บียาร์เรอัล บียาร์เรอัล
? - ?
เอสปันญ่อล เอสปันญ่อล
21:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
? - ?
บาเยิร์น มิวนิค บาเยิร์น มิวนิค
00:00
พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น
? - ?
เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น
18:30
เอซี มิลาน เอซี มิลาน
? - ?
อูดิเนเซ่ อูดิเนเซ่
21:00
โบโลญญ่า โบโลญญ่า
? - ?
เวโรนา เวโรนา
21:00
เบรสชา เบรสชา
? - ?
กาญารี่ กาญารี่
00:00
เจนัว เจนัว
? - ?
เอเอส โรม่า เอเอส โรม่า
02:45
ยูเวนตุส ยูเวนตุส
? - ?
ปาร์มา ปาร์มา
21:00
เลชเช่ เลชเช่
? - ?
อินเตอร์ มิลาน อินเตอร์ มิลาน
19:00
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
? - ?
ลูตัน ทาวน์	ลูตัน ทาวน์
23:15
จีเอส คอนโซลาท จีเอส คอนโซลาท
? - ?
แรนส์ แรนส์
23:15
ดิฌง ดิฌง
? - ?
นีมส์ นีมส์
23:15
มงต์เปลลิเย่ร์ มงต์เปลลิเย่ร์
? - ?
ก็อง ก็อง
23:15
รูอ็อง รูอ็อง
? - ?
อองเช่ร์ อองเช่ร์
02:55
ลอริยองต์ ลอริยองต์
? - ?
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
18:15
วีวีวี เวนโล วีวีวี เวนโล
? - ?
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
20:30
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
? - ?
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
20:30
เอ็มเมน เอ็มเมน
? - ?
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
22:45
เดน ฮาก เดน ฮาก
? - ?
RKC วาลไวก์ RKC วาลไวก์
00:30
ฟามาลิเคา ฟามาลิเคา
? - ?
มาริติโม่ มาริติโม่
22:00
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
? - ?
กิล วิเซนเต้ กิล วิเซนเต้
03:00
ริโอ อาฟ ริโอ อาฟ
? - ?
เบาวิสต้า เบาวิสต้า
00:00
อันเดอร์เลชท์ อันเดอร์เลชท์
? - ?
คลับ บรูกก์ เควี คลับ บรูกก์ เควี
20:30
เซอร์เคิล บรูช เคเอสวี เซอร์เคิล บรูช เคเอสวี
? - ?
รอแยล อันท์เวิร์พ รอแยล อันท์เวิร์พ
02:00
ซูลเต้ วาเรเกม ซูลเต้ วาเรเกม
? - ?
ราซิ่ง เกงค์ ราซิ่ง เกงค์
22:00
ลา คอรุนญ่า ลา คอรุนญ่า
? - ?
คาดิซ คาดิซ
18:00
เอลเช่ เอลเช่
? - ?
อัลคอร์คอน อัลคอร์คอน
02:30
เอ็กซ์ตรีมาดูร่า เอ็กซ์ตรีมาดูร่า
? - ?
อูเด อัลเมเรีย อูเด อัลเมเรีย
00:15
เรอัล โอเบียโด้ เรอัล โอเบียโด้
? - ?
ฮูเอสก้า ฮูเอสก้า
00:15
ซันตันเดร์ ซันตันเดร์
? - ?
ลาส พัลมาส ลาส พัลมาส
02:30
เตเนริเฟ่ เตเนริเฟ่
? - ?
คิโรน่า คิโรน่า
03:00
เบเนเวนโต้ เบเนเวนโต้
? - ?
ปิซ่า	ปิซ่า
21:00
เปสคารา เปสคารา
? - ?
ซาแลร์นิตาน่า ซาแลร์นิตาน่า
21:00
สเปเซีย สเปเซีย
? - ?
ชิตตาเดลล่า ชิตตาเดลล่า
20:30
เดน บอสช์ เดน บอสช์
? - ?
โก อเฮด อีเกิ้ลส์ โก อเฮด อีเกิ้ลส์
22:00
อคาเดมิโก วิเซอู อคาเดมิโก วิเซอู
? - ?
ชาเวจ ชาเวจ
22:00
คาซ่า พิเอ เอซี คาซ่า พิเอ เอซี
? - ?
วาร์ซิม วาร์ซิม
22:00
โควา ดา พีดาเด้ โควา ดา พีดาเด้
? - ?
Nacional Nacional
18:15
เฟยเรนเซ่ เฟยเรนเซ่
? - ?
เอสซี โควิลญ่า	เอสซี โควิลญ่า
00:15
วิล่าฟรานเควนเซ่ วิล่าฟรานเควนเซ่
? - ?
เปนาฟิลด์ เปนาฟิลด์
17:30
อันตัลยาสปอร์ อันตัลยาสปอร์
? - ?
เกิซเทเป้ เอเอส เกิซเทเป้ เอเอส
23:00
เบซิคตัส เบซิคตัส
? - ?
ซิวาสสปอร์ ซิวาสสปอร์
20:00
กาลาตาซาราย กาลาตาซาราย
? - ?
เดนิซลิสปอร์	เดนิซลิสปอร์
20:00
แทร็บซอนสปอร์ แทร็บซอนสปอร์
? - ?
คาซิมปาซ่า คาซิมปาซ่า
20:30
Boluspor Boluspor
? - ?
Osmanlispor Osmanlispor
23:00
Bursaspor Bursaspor
? - ?
Karagumruk Karagumruk
18:00
Istanbulspor AS Istanbulspor AS
? - ?
Erzurum BB Erzurum BB
18:00
Keciorengucu Keciorengucu
? - ?
Eskisehirspor Eskisehirspor
22:00
เลอเฟิน เลอเฟิน
? - ?
เวสเตอร์โล เวสเตอร์โล
05:10
อินเดเปนเดียนเต อินเดเปนเดียนเต
? - ?
River Plate River Plate
01:00
โตลูก้า โตลูก้า
? - ?
เนคาซ่า เนคาซ่า
05:00
คัวเรทาโร่ คัวเรทาโร่
? - ?
ติฮัวน่า ติฮัวน่า
06:45
ซานโต๊ส ลากูน่า ซานโต๊ส ลากูน่า
? - ?
คลับ ลีออน	คลับ ลีออน
05:00
Zacatepec Zacatepec
? - ?
Tampico Madero Tampico Madero
จบ
เวสท์เทิร์น ยูไนเต็ด เวสท์เทิร์น ยูไนเต็ด
3 - 0
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
จบ
เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส
0 - 1
เพิร์ธ กลอรี เพิร์ธ กลอรี
21:00
จามเชดปูร์ จามเชดปูร์
? - ?
Kerala Blasters Kerala Blasters
22:00
ดันดี ยูไนเต็ด ดันดี ยูไนเต็ด
? - ?
ฮิเบอร์เนี่ยน ฮิเบอร์เนี่ยน
00:00
Atl. Astorga (Esp) Atl. Astorga (Esp)
? - ?
Becerril Becerril
00:00
Bupolsa (Esp) Bupolsa (Esp)
? - ?
Atl. Tordesillas (Esp) Atl. Tordesillas (Esp)
00:00
? - ?
Bembibre (Esp) Bembibre (Esp)
00:00
? - ?
Salamanca 2 Salamanca 2
00:00
? - ?
00:00
Mirandes 2 Mirandes 2
? - ?
ค. เซโกเบียน่า ค. เซโกเบียน่า
00:00
? - ?
Burgos B Burgos B
00:00
? - ?
00:00
Santa Marta Tormes (Esp) Santa Marta Tormes (Esp)
? - ?
00:00
Zamora Zamora
? - ?
FRO
Atletic Club Escaldes Atletic Club Escaldes
? - ?
La Massana La Massana
FRO
Carroi Carroi
? - ?
ลูซิตานอส ลูซิตานอส
FRO
ออดิโน ออดิโน
? - ?
Penya Penya
FRO
เอ็นกอร์ดานี เอ็นกอร์ดานี
? - ?
อองกอง อองกอง
17:30
Belediye Derince Belediye Derince
? - ?
Fatsa Belediyespor Fatsa Belediyespor
17:30
Kozan Kozan
? - ?
Karsiyaka Karsiyaka
Ofspor Ofspor
0 - 0
Alemdag Alemdag
17:30
Payasspor Payasspor
? - ?
Agri 1970 Agri 1970
17:30
Turgutluspor Turgutluspor
? - ?
Kemerspor 2003 Kemerspor 2003
เลื่อน
Apollon Apollon
? - ?
Achnas Achnas
เลื่อน
Nea Salamis Nea Salamis
? - ?
Paralimni Paralimni
เลื่อน
Omonia Omonia
? - ?
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า
02:00
ABC ABC
? - ?
Santa Cruz de Natal Santa Cruz de Natal
02:00
Globo Globo
? - ?
Assu RN Assu RN
02:00
Palmeira da Una Palmeira da Una
? - ?
America RN America RN
03:00
Potiguar Potiguar
? - ?
CE Forca E Luz CE Forca E Luz
18:00
Cuarte Cuarte
? - ?
San Juan Zaragoza San Juan Zaragoza
22:00
Brea Brea
? - ?
Villanueva CF Villanueva CF
22:30
Borja Borja
? - ?
ซาราโกซา B ซาราโกซา B
23:00
Utebo FC Utebo FC
? - ?
Barbastro Barbastro
23:00
Atletico Monzon (Esp) Atletico Monzon (Esp)
? - ?
Almudevar Almudevar
23:00
Binefar Binefar
? - ?
Valdefierro Valdefierro
23:00
Teruel (Esp) Teruel (Esp)
? - ?
CF Illueca CF Illueca
23:30
Belchite 97 Belchite 97
? - ?
Fraga Fraga
22:30
Robres Robres
? - ?
Tamarite Tamarite
23:30
Sarinena Sarinena
? - ?
Calamocha Calamocha
18:00
Algeciras (Esp) Algeciras (Esp)
? - ?
มูร์เซีย มูร์เซีย
18:00
? - ?
Yeclano (Esp) Yeclano (Esp)
18:00
คาร์ทาเกน่า คาร์ทาเกน่า
? - ?
Don Benito Don Benito
18:00
ตาลาเบราเดลาเรย์นา ตาลาเบราเดลาเรย์นา
? - ?
Recreativo Huelva Recreativo Huelva
18:00
กอร์โดบา กอร์โดบา
? - ?
Villarrubia (Esp) Villarrubia (Esp)
18:00
เมริดา เมริดา
? - ?
Sanluqueno (Esp) Sanluqueno (Esp)
18:00
ซาน เฟอร์นานโด ซาน เฟอร์นานโด
? - ?
กรานาดา B กรานาดา B
18:00
เซบีญ่า B เซบีญ่า B
? - ?
บาดาโฆซ บาดาโฆซ
18:00
UCAM Murcia UCAM Murcia
? - ?
บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่
18:00
Villarrobledo (Esp) Villarrobledo (Esp)
? - ?
มาร์เบลล่า มาร์เบลล่า
18:00
ศรีลังกา ศรีลังกา
? - ?
บังกลาเทศ บังกลาเทศ
เลื่อน
Mohun Bagan Mohun Bagan
? - ?
East Bengal East Bengal
20:45
TRAU FC TRAU FC
? - ?
Churchill Brothers Churchill Brothers
จบ
WS Wanderers W WS Wanderers W
3 - 1
เพิร์ ธ กลอรี (W) เพิร์ ธ กลอรี (W)
21:00
Faetano Faetano
? - ?
Domagnano Domagnano
21:00
Juvenes/Dogana Juvenes/Dogana
? - ?
Cosmos Cosmos
21:00
San Giovanni San Giovanni
? - ?
Fiorentino Fiorentino
20:30
Atalanta U19 Atalanta U19
? - ?
Torino U19 Torino U19
Pescara U19 Pescara U19
0 - 0
Napoli U19 Napoli U19
23:00
Sassuolo U19 Sassuolo U19
? - ?
Bologna U19 Bologna U19
00:30
Antigua Antigua
? - ?
Iztapa Iztapa
01:00
Malacateco Malacateco
? - ?
Guastatoya Guastatoya
03:00
Dunbeholden Dunbeholden
? - ?
Cavalier Cavalier
05:00
Humble Lions Humble Lions
? - ?
Arnett Gardens Arnett Gardens
03:00
Molynes Molynes
? - ?
Portmore Portmore
03:00
Tivoli Tivoli
? - ?
UWI UWI
03:00
Vere United Vere United
? - ?
Waterhouse Waterhouse
FRO
Old Edwardians Old Edwardians
? - ?
Kamboi Eagles Kamboi Eagles
05:00
Copiapo Copiapo
? - ?
Deportes Temuco Deportes Temuco
20:00
Aiolikos Aiolikos
? - ?
Nea Artaki Nea Artaki
20:00
Ipato Ipato
? - ?
Marko Marko
20:00
Korinthos 2006 Korinthos 2006
? - ?
Aittitos Spata Aittitos Spata
20:00
Panarkadikos Panarkadikos
? - ?
Palliniakos Palliniakos
20:00
Rodos Rodos
? - ?
Kitheron Kapareliou Kitheron Kapareliou
20:00
Thyella D. Thyella D.
? - ?
AEK Tripolis AEK Tripolis
22:00
Gzira Gzira
? - ?
Santa Lucia Santa Lucia
20:00
Sirens Sirens
? - ?
Mosta Mosta
FRO
Campinense Campinense
? - ?
Sport PB Sport PB
FRO
Cajazeirense de Desportos Cajazeirense de Desportos
? - ?
Nacional de Patos Nacional de Patos
00:00
Alcudia Alcudia
? - ?
Llosetense Llosetense
00:00
ฟอร์เมนเตร่า ฟอร์เมนเตร่า
? - ?
Ibiza Islas Pitiusas Ibiza Islas Pitiusas
00:00
Mallorca B Mallorca B
? - ?
Constancia (Esp) Constancia (Esp)
00:00
Platges de Calvia Platges de Calvia
? - ?
Ferriolense Ferriolense
00:00
Portmany Portmany
? - ?
Felanitx (Esp) Felanitx (Esp)
FRO
Dikkelvenne Dikkelvenne
? - ?
Mandel United Mandel United
FRO
Hamme Hamme
? - ?
KRC Harelbeke KRC Harelbeke
FRO
Menen Menen
? - ?
Gullegem Gullegem
FRO
Merelbeke Merelbeke
? - ?
Knokke Knokke
FRO
Westhoek Westhoek
? - ?
Petegem Petegem
FRO
Zwevezele Zwevezele
? - ?
KRC Gent KRC Gent
Ayeyawady Ayeyawady
1 - 0
Ispe Ispe
Zwekapin United Zwekapin United
1 - 1
Yangon United Yangon United
20:00
Antheias-Aristinou Antheias-Aristinou
? - ?
Doxa Kamila Doxa Kamila
20:00
Apollon Paralimniou Apollon Paralimniou
? - ?
Chrisoupolis Chrisoupolis
20:00
Keravnos Pernis Keravnos Pernis
? - ?
Aetos Orfani Aetos Orfani
20:00
Kilkisiakos Kilkisiakos
? - ?
Iraklis Zigou Iraklis Zigou
20:00
Panserraikos Panserraikos
? - ?
Orfeas Xanthi Orfeas Xanthi
21:00
บารี บารี
? - ?
Rieti (Ita) Rieti (Ita)
23:30
Bisceglie Bisceglie
? - ?
Reggina 1914 Reggina 1914
21:00
Casertana Casertana
? - ?
Virtus Francavilla Virtus Francavilla
21:00
Catania Catania
? - ?
Potenza (Ita) Potenza (Ita)
23:30
Catanzaro Catanzaro
? - ?
Monopoli Monopoli
21:00
Paganese Paganese
? - ?
Sicula Leonzio Sicula Leonzio
23:30
Teramo Teramo
? - ?
อเวลลิโน่ อเวลลิโน่
21:00
แตร์นานา แตร์นานา
? - ?
Rende Rende
23:30
Vibonese Vibonese
? - ?
Cavese Cavese
00:00
? - ?
Atletico Pinto (Esp) Atletico Pinto (Esp)
00:00
? - ?
Moratalaz (Esp) Moratalaz (Esp)
00:00
CD Mostoles (Esp) CD Mostoles (Esp)
? - ?
00:00
Leganes B (Esp) Leganes B (Esp)
? - ?
Parla (Esp) Parla (Esp)
00:00
Rayo Vallecano B (Esp) Rayo Vallecano B (Esp)
? - ?
San Fernando (Esp) San Fernando (Esp)
00:00
RSD Alcala (Esp) RSD Alcala (Esp)
? - ?
El Alamo (Esp) El Alamo (Esp)
00:00
? - ?
Alcorcon B (Esp) Alcorcon B (Esp)
00:00
Trival Valderas (Esp) Trival Valderas (Esp)
? - ?
Navalcarnero Navalcarnero
00:00
เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว
? - ?
Flat Earth FC Flat Earth FC
00:00
? - ?
Ad Torrejon (Esp) Ad Torrejon (Esp)
FRO
Lioli Lioli
? - ?
Lijabatho Lijabatho
FRO
LMPS LMPS
? - ?
Lifofane Lifofane
17:30
Tire Tire
? - ?
Erzin Erzin
17:30
Duzcespor Duzcespor
? - ?
Ankara Adliyespor Ankara Adliyespor
Hopaspor Hopaspor
0 - 0
Kizilcaboluk Spor Kulubu Kizilcaboluk Spor Kulubu
17:30
Serik Belediyespor Serik Belediyespor
? - ?
Aksaray Bld. Aksaray Bld.
17:30
Silivrispor Silivrispor
? - ?
Sile Yildizspor Sile Yildizspor
17:30
Tokatspor Tokatspor
? - ?
Yomraspor Yomraspor
Yeni Orduspor Yeni Orduspor
2 - 0
Manisaspor Manisaspor
FRO
Boom Boom
? - ?
Heist Heist
FRO
RFC Liege RFC Liege
? - ?
UR La Louviere UR La Louviere
FRO
Vise Vise
? - ?
Dessel Dessel
02:00
วาสโก ดา กามา อาร์เจ วาสโก ดา กามา อาร์เจ
? - ?
Bangu Bangu
05:00
Cabofriense Cabofriense
? - ?
ฟลูมิเนนเซ่ ฟลูมิเนนเซ่
00:00
Anguiano (Esp) Anguiano (Esp)
? - ?
Oyonesa Oyonesa
00:00
Arnedo Arnedo
? - ?
Alfaro Alfaro
00:00
Berceo Berceo
? - ?
CDFC Calzada CDFC Calzada
00:00
Calasancio Calasancio
? - ?
Pradejon Pradejon
00:00
Naxara Naxara
? - ?
Varea Varea
00:00
River Ebro River Ebro
? - ?
Yague Yague
00:00
SD Logrones SD Logrones
? - ?
Logrones Promesas Logrones Promesas
00:00
Vianes Vianes
? - ?
Casalarreina Casalarreina
00:00
Villegas Villegas
? - ?
CCD Alberite CCD Alberite
18:00
บาดาโลนา บาดาโลนา
? - ?
เรอุส เดปอร์ติอู เรอุส เดปอร์ติอู
18:00
Ejea (Esp) Ejea (Esp)
? - ?
ยาโกสเตรา ยาโกสเตรา
18:00
Espanyol B (Esp) Espanyol B (Esp)
? - ?
เอโบร เอโบร
18:00
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
? - ?
บาเซโลน่า B บาเซโลน่า B
18:00
La Nucia (Esp) La Nucia (Esp)
? - ?
แยย์ดา แยย์ดา
18:00
โอลอต โอลอต
? - ?
กอร์เนยา กอร์เนยา
18:00
Prat Prat
? - ?
Orihuela (Esp) Orihuela (Esp)
18:00
ซาบาเดลล์ ซาบาเดลล์
? - ?
Levante B Levante B
18:00
บาเลนเซีย B บาเลนเซีย B
? - ?
Castellon (Esp) Castellon (Esp)
18:00
บาดาโลนา บาดาโลนา
? - ?
FC Andorra FC Andorra
Vyskov Vyskov
1 - 0
Blansko Blansko
18:00
ชัฟเฮาเซิน ชัฟเฮาเซิน
? - ?
YF ยูเวนตุส YF ยูเวนตุส
20:00
Bergisch Gladbach Bergisch Gladbach
? - ?
วิคทอเรีย โคโลญจน์ วิคทอเรีย โคโลญจน์
20:00
แอลเคเอส ลอดซ์ แอลเคเอส ลอดซ์
? - ?
แอสตร้า แอสตร้า
20:00
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
? - ?
เซ็นต์ฺ กาล์เล็น เซ็นต์ฺ กาล์เล็น
21:00
บาเซิล บาเซิล
? - ?
ฮัมบูร์ก ฮัมบูร์ก
21:00
RSV Meinerzhagen RSV Meinerzhagen
? - ?
Dortmund II Dortmund II
20:00
Hannoverscher SC (Ger) Hannoverscher SC (Ger)
? - ?
Hildesheim Hildesheim
01:00
Mariehamn Mariehamn
? - ?
PIF Pargas (Fin) PIF Pargas (Fin)
20:00
Sochi Sochi
? - ?
เอฟซี ชินเดีย ทาร์โกวิสเต้ เอฟซี ชินเดีย ทาร์โกวิสเต้
20:00
Rudar Rudar
? - ?
Sampion Celje Sampion Celje
19:30
Shkupi Shkupi
? - ?
Drita Drita
20:00
NK Olimpija Ljubljana NK Olimpija Ljubljana
? - ?
Brezice Brezice
19:00
Lichtenberg Lichtenberg
? - ?
Fuchse Berlin (Ger) Fuchse Berlin (Ger)
20:00
Belasica Belasica
? - ?
Akademija Pandev Akademija Pandev
21:00
ราคอฟ เช็กสโตโชว่า ราคอฟ เช็กสโตโชว่า
? - ?
ยูแร็ล สเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ ยูแร็ล สเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์
18:10
Legion Legion
? - ?
Tammeka Tammeka
20:00
ดินาโม เคียฟ ดินาโม เคียฟ
? - ?
Legia Legia
22:00
Brentford 2 (Eng) Brentford 2 (Eng)
? - ?
โซล โซล
เลื่อน
Avion Academy Avion Academy
? - ?
Canon Yaounde Canon Yaounde
เลื่อน
Bamboutos FC Bamboutos FC
? - ?
Colombe Lobo Colombe Lobo
เลื่อน
Bamenda Bamenda
? - ?
Fortuna Yaounde Fortuna Yaounde
เลื่อน
Dragon de Yaounde Dragon de Yaounde
? - ?
Union Douala Union Douala
เลื่อน
Eding Sport Eding Sport
? - ?
UMS de Loum UMS de Loum
เลื่อน
Feutcheu Feutcheu
? - ?
Cotonsport Cotonsport
เลื่อน
Panthere Panthere
? - ?
APEJES Academy APEJES Academy
เลื่อน
Stade Renard Stade Renard
? - ?
Young Sports Young Sports
เลื่อน
Tonnerre Tonnerre
? - ?
Fovu Baham Fovu Baham
Amazulu U21 Amazulu U21
0 - 0
Black Leopards U21 Black Leopards U21
จบ
Cape Town City U21 Cape Town City U21
0 - 1
Orlando Pirates U21 Orlando Pirates U21
Kaizer Chiefs U21 Kaizer Chiefs U21
0 - 0
Supersport Utd U21 Supersport Utd U21
จบ
Happy Valley Happy Valley
1 - 1
Yuen Long Yuen Long
17:30
Baderan Tehran Baderan Tehran
? - ?
Rayka Babol Rayka Babol
17:30
Damash Damash
? - ?
Malavan Malavan
17:30
Fajr Sepasi Fajr Sepasi
? - ?
Esteghlal Khuzestan Esteghlal Khuzestan
17:30
Oxin Alborz Oxin Alborz
? - ?
Persepolis Pakdasht Persepolis Pakdasht
17:30
Khoosheh Talai (Irn) Khoosheh Talai (Irn)
? - ?
Shahrdari Tabriz Shahrdari Tabriz
17:30
Mes Mes
? - ?
Arman Gohar (Irn) Arman Gohar (Irn)
17:30
Rafsanjan Rafsanjan
? - ?
Qashqai Shiraz Qashqai Shiraz
17:30
Navad Urmia Navad Urmia
? - ?
Aluminium Arak Aluminium Arak
20:30
AS Acireale AS Acireale
? - ?
Castrovillari Castrovillari
20:30
Biancavilla Biancavilla
? - ?
Licata Licata
20:30
Calcio Giugliano Calcio Giugliano
? - ?
Marsala Marsala
20:30
ASD Corigliano Calabro (Ita) ASD Corigliano Calabro (Ita)
? - ?
Citta di Messina Citta di Messina
20:30
Messina Messina
? - ?
San Tommaso San Tommaso
20:30
ปาแลร์โม ปาแลร์โม
? - ?
Roccella (Ita) Roccella (Ita)
20:30
Savoia Savoia
? - ?
Ragusa Ragusa
20:30
SS Nola 1925 SS Nola 1925
? - ?
Cittanovese Cittanovese
20:30
US Palmese US Palmese
? - ?
Troina Troina
20:30
Bloem Celtic Bloem Celtic
? - ?
Chippa Utd. Chippa Utd.
20:30
Polokwane Polokwane
? - ?
Golden Arrows Golden Arrows
20:30
Supersport Utd Supersport Utd
? - ?
Mamelodi Sundowns Mamelodi Sundowns
FRO
Maziya Maziya
? - ?
Green Streets Green Streets
เกาหลีใต้ U23 เกาหลีใต้ U23
0 - 0
จอร์แดน จอร์แดน
20:15
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ U23 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ U23
? - ?
อุซเบกิสถาน U23 อุซเบกิสถาน U23
20:00
Ano Meras Ano Meras
? - ?
Thyella Kamari Thyella Kamari
20:00
AO Akratitos AO Akratitos
? - ?
Moschato Moschato
20:00
Ermis Korydallos Ermis Korydallos
? - ?
Kallithea Kallithea
20:00
Ethnikos Piraeus Ethnikos Piraeus
? - ?
Agios Ierotheos Agios Ierotheos
20:00
Fostiras Fostiras
? - ?
Keratsini Keratsini
20:00
Kifisias Kifisias
? - ?
AO Ilisiakos AO Ilisiakos
20:00
Panthiraikos Panthiraikos
? - ?
Agioi Anargyroi Agioi Anargyroi
20:30
Alfonsine Alfonsine
? - ?
Savignanese Savignanese
20:30
Breno Breno
? - ?
Correggese Correggese
20:30
Calvina Calvina
? - ?
Crema Crema
20:30
Ciliverghe Mazzano Ciliverghe Mazzano
? - ?
SCD Progresso SCD Progresso
20:30
Forli Forli
? - ?
Fanfulla (Ita) Fanfulla (Ita)
20:30
Franciacorta Franciacorta
? - ?
Sasso Marconi Sasso Marconi
20:30
Lentigione Lentigione
? - ?
Mantova Mantova
20:30
Sammaurese Sammaurese
? - ?
Fiorenzuola Fiorenzuola
20:30
Vigor Carpaneto Vigor Carpaneto
? - ?
Mezzolara Mezzolara
ยกเลิก
Gor Mahia Gor Mahia
? - ?
Sony Sugar Sony Sugar
02:00
Academica Vitoria Academica Vitoria
? - ?
Decisao Decisao
02:00
Afogados da Ingazeira Afogados da Ingazeira
? - ?
Salgueiro Salgueiro
02:00
Nautico Nautico
? - ?
สปอร์ตคลับโดเรซิเฟ่พีอี	สปอร์ตคลับโดเรซิเฟ่พีอี
00:00
? - ?
00:00
CF Intercity (Esp) CF Intercity (Esp)
? - ?
00:00
? - ?
Hercules B Hercules B
00:00
Eldense (Esp) Eldense (Esp)
? - ?
00:00
Olimpic Xativa (Esp) Olimpic Xativa (Esp)
? - ?
00:00
Recambios Colon Recambios Colon
? - ?
อัลโคยาโน่ อัลโคยาโน่
00:00
Silla CF (Esp) Silla CF (Esp)
? - ?
FRO
Couvin-Mariembourg Couvin-Mariembourg
? - ?
Hamoir Hamoir
FRO
Entente Durbuy Entente Durbuy
? - ?
Givry Givry
FRO
Francs Borains Francs Borains
? - ?
Acren Acren
FRO
Verlaine Verlaine
? - ?
Solieres Sport Solieres Sport
FRO
วาแรม วาแรม
? - ?
Rebecquoise Rebecquoise
17:45
Apollon Larissa Apollon Larissa
? - ?
Karaiskakis Karaiskakis
เลื่อน
Dramas Dramas
? - ?
Apollon Pontou Apollon Pontou
19:00
Panachaiki Panachaiki
? - ?
Kerkyra Kerkyra
20:00
Smyrnis Smyrnis
? - ?
Chania Kissamikos Chania Kissamikos
21:00
Apollon Larissa Apollon Larissa
? - ?
Levadiakos Levadiakos
21:00
Apollon Pontou Apollon Pontou
? - ?
พาส เจียนนิน่า พาส เจียนนิน่า
21:00
Chania Kissamikos Chania Kissamikos
? - ?
Kerkyra Kerkyra
21:00
Karaiskakis Karaiskakis
? - ?
Ergotelis Ergotelis
21:00
Panachaiki Panachaiki
? - ?
Dramas Dramas
21:00
Smyrnis Smyrnis
? - ?
Platanias FC Platanias FC
21:00
Gubbio Gubbio
? - ?
ArzignanoChiampo ArzignanoChiampo
23:30
Vicenza Vicenza
? - ?
คาร์ปิ คาร์ปิ
23:30
Padova Padova
? - ?
Modena Modena
02:45
Piacenza Piacenza
? - ?
Triestina Triestina
23:30
Ravenna Ravenna
? - ?
Fano Fano
21:00
Sudtirol Sudtirol
? - ?
Rimini Rimini
00:00
Basconia (Esp) Basconia (Esp)
? - ?
SD Deusto (Esp) SD Deusto (Esp)
00:00
Gernika Club Gernika Club
? - ?
Tolosa Tolosa
00:00
? - ?
Santuxu (Esp) Santuxu (Esp)
00:00
? - ?
00:00
Sestao (Esp) Sestao (Esp)
? - ?
Ariznabarra Ariznabarra
20:30
Richards Bay Richards Bay
? - ?
Uthongathi Uthongathi
20:30
Royal Eagles Royal Eagles
? - ?
Cape Umoya United Cape Umoya United
20:30
Tshakhuma Tshakhuma
? - ?
Mbombela Mbombela
17:30
Ankara Demirspor Ankara Demirspor
? - ?
Kahramanmarasspor Kahramanmarasspor
17:30
Kastamonuspor Kastamonuspor
? - ?
Kirsehir Belediyespor Kirsehir Belediyespor
17:30
Sakaryaspor Sakaryaspor
? - ?
Elazigspor Elazigspor
Sivas Belediyespor Sivas Belediyespor
1 - 0
Bodrumspor Bodrumspor
17:30
Utas Usakspor Utas Usakspor
? - ?
Ergene Velimese Ergene Velimese
04:00
12 de Octubre 12 de Octubre
? - ?
Libertad Asuncion Libertad Asuncion
05:15
Olimpia Asuncion Olimpia Asuncion
? - ?
Diaz Diaz
00:00
CD Corellano (Esp) CD Corellano (Esp)
? - ?
Huarte Huarte
00:00
Murchante Murchante
? - ?
AD San Juan AD San Juan
00:00
Pena Azagresa Pena Azagresa
? - ?
Fontellas Fontellas
18:00
Alaves B Alaves B
? - ?
บูร์โกส บูร์โกส
18:00
บารากัลโด บารากัลโด
? - ?
กุยโจเอโล กุยโจเอโล
18:00
CD Calahorra CD Calahorra
? - ?
แอทเลติกบิลบาโอ B แอทเลติกบิลบาโอ B
18:00
Haro Deportivo (Esp) Haro Deportivo (Esp)
? - ?
โลโกรนเยส โลโกรนเยส
18:00
คัลตูรัล เลโอเนซ่า คัลตูรัล เลโอเนซ่า
? - ?
เรอัล ยูนิโอน เรอัล ยูนิโอน
18:00
Salmantino (Esp) Salmantino (Esp)
? - ?
อมอเรเบียต้า อมอเรเบียต้า
18:00
ซีดี ตูเดลาโน่ ซีดี ตูเดลาโน่
? - ?
อเรนาส คลับ อเรนาส คลับ
18:00
บายาโดลิด B บายาโดลิด B
? - ?
โอซาซูนา B โอซาซูนา B
FRO
ASVO ASVO
? - ?
FC Esae FC Esae
FRO
Bembereke Bembereke
? - ?
USS Krake USS Krake
FRO
Dragons Dragons
? - ?
Real Sport Real Sport
FRO
Upi Onm Upi Onm
? - ?
Buffles du Borgou Buffles du Borgou
05:00
Uruguay U23 Uruguay U23
? - ?
Paraguay U23 Paraguay U23
07:30
Brazil U23 Brazil U23
? - ?
Peru U23 Peru U23
00:15
Fylkir Fylkir
? - ?
Fjolnir Fjolnir
02:15
KR Reykjavik KR Reykjavik
? - ?
Throttur Throttur
20:30
Arzachena Arzachena
? - ?
Ostia Mare Ostia Mare
20:30
Latina (Ita) Latina (Ita)
? - ?
Nuova C. Nuova C.
20:30
Muravera Muravera
? - ?
Tor Sapienza Tor Sapienza
20:30
Nuova Florida Nuova Florida
? - ?
Latte Dolce Latte Dolce
20:30
Portici 1906 Portici 1906
? - ?
Citta di Anagni Citta di Anagni
20:30
Torres Torres
? - ?
Lanusei Calcio Lanusei Calcio
20:30
Trastevere Calcio Trastevere Calcio
? - ?
Budoni Budoni
20:30
Turris Turris
? - ?
Ladispoli Ladispoli
20:30
Vis Artena Vis Artena
? - ?
Aprilia Aprilia
เลื่อน
Bukavu Dawa Bukavu Dawa
? - ?
Mazembe Mazembe
FRO
Caala Caala
? - ?
Santa Rita Santa Rita
FRO
Cubango Cubango
? - ?
Ferroviario do Huambo Ferroviario do Huambo
FRO
Primeiro de Agosto Primeiro de Agosto
? - ?
Progresso Progresso
04:00
ADR Jicaral ADR Jicaral
? - ?
Limon Limon
05:00
Alajuelense Alajuelense
? - ?
Herediano Herediano
00:00
Cartagines Cartagines
? - ?
Saprissa Saprissa
03:00
Grecia Grecia
? - ?
U.C.R. U.C.R.
06:00
San Carlos (Cos) San Carlos (Cos)
? - ?
Zeledon Zeledon
02:00
Pelotas (Bra) Pelotas (Bra)
? - ?
เกรมิโอ ปอร์โต้ อเลเกรนเซ่ เกรมิโอ ปอร์โต้ อเลเกรนเซ่
เลื่อน
AS Vacoas AS Vacoas
? - ?
Pamplemousses Pamplemousses
เลื่อน
Entente Boulet Entente Boulet
? - ?
Cercle De Joachim Cercle De Joachim
เลื่อน
Petite Riviere Petite Riviere
? - ?
La Cure Sylvester La Cure Sylvester
FRO
Port Louis Port Louis
? - ?
Grande Riviere Grande Riviere
FRO
Savanne Savanne
? - ?
Bolton City Bolton City
20:00
Anatoli Anatoli
? - ?
Acheron Kanalaki Acheron Kanalaki
20:00
Apollo Efpaliou Apollo Efpaliou
? - ?
Tilikratis L. Tilikratis L.
20:00
Lefkimmi Lefkimmi
? - ?
Anagennisi Arta Anagennisi Arta
20:00
Makedonikos Foufas Makedonikos Foufas
? - ?
Preveza Preveza
20:00
Mesolongi AE Mesolongi AE
3 - 0
Asteras Itea Asteras Itea
20:00
Souli Paramythia Souli Paramythia
? - ?
Nafpaktiakos Nafpaktiakos
20:00
Thinaliakos Thinaliakos
? - ?
Karagiannion Karagiannion
20:30
Adriese Adriese
? - ?
Feltre Feltre
20:30
Ambrosiana Ambrosiana
? - ?
Cjarlins Muzane Cjarlins Muzane
20:30
Belluno Belluno
? - ?
Delta Rovigo Delta Rovigo
20:30
Caldiero Terme Caldiero Terme
? - ?
Vigasio Vigasio
20:30
Campodarsego Campodarsego
? - ?
Este Este
20:30
Cartigliano Cartigliano
? - ?
Montebelluna Montebelluna
20:30
Chions Chions
? - ?
Villafranca Villafranca
20:30
Clodiense Clodiense
? - ?
San Luigi (Ita) San Luigi (Ita)
20:30
Legnago Salus Legnago Salus
? - ?
Mestre Mestre
20:30
Luparense San Paolo Luparense San Paolo
? - ?
Tamai Tamai
04:00
กูรีตีบา กูรีตีบา
? - ?
Cascavel Cascavel
02:00
โลนดรีนา  โลนดรีนา
? - ?
Parana S.T.C. Parana S.T.C.
04:00
โอเปราริโอ โอเปราริโอ
? - ?
Cascavel CR Cascavel CR
02:00
Rio Branco PR Rio Branco PR
? - ?
ปาราน่า ปาราน่า
02:00
Toledo Toledo
? - ?
Cianorte Cianorte
22:30
Banyoles (Esp) Banyoles (Esp)
? - ?
Terrassa (Esp) Terrassa (Esp)
18:00
CE Europa (Esp) CE Europa (Esp)
? - ?
Vilafranca Vilafranca
18:00
CE Manresa CE Manresa
? - ?
UE Figueres UE Figueres
18:00
? - ?
Vilassar de Mar (Esp) Vilassar de Mar (Esp)
18:00
Pobla Mafumet Pobla Mafumet
? - ?
Horta Horta
18:00
San Cristobal CP San Cristobal CP
? - ?
Cerdanyola Cerdanyola
22:30
เปราลาด้า เปราลาด้า
? - ?
UE Sants UE Sants
23:00
เรอุส เดปอร์ติอู เรอุส เดปอร์ติอู
? - ?
Castelldefels Castelldefels
18:00
Sant Andreu Sant Andreu
? - ?
Granollers (Esp) Granollers (Esp)
21:00
Bordeaux W Bordeaux W
? - ?
Lyon W Lyon W
FRO
Pembroke Pembroke
? - ?
Mqabba FC Mqabba FC
FRO
Qrendi Qrendi
? - ?
Lija Athletic Lija Athletic
FRO
Pieta Hotspurs Pieta Hotspurs
? - ?
Swieqi Swieqi
20:00
คาลามาต้า คาลามาต้า
? - ?
Niki Volos Niki Volos
20:00
O. Volos O. Volos
? - ?
ตริคาล่า ตริคาล่า
20:00
PO Triglia PO Triglia
? - ?
Veria Veria
20:00
Thesprotos Thesprotos
? - ?
Diagoras Diagoras
23:30
Carrarese Carrarese
? - ?
Siena Siena
21:00
Juventus U23 Juventus U23
? - ?
Arezzo Arezzo
23:30
Lecco Lecco
? - ?
โนวาร่า โนวาร่า
23:30
Monza Monza
? - ?
Como Como
21:00
Olbia Olbia
? - ?
Pontedera Pontedera
21:00
Pergolettese Pergolettese
? - ?
Pro Patria Pro Patria
00:00
? - ?
00:00
Selaya Selaya
? - ?
00:00
? - ?
Union Montanesa Escobedo Union Montanesa Escobedo
00:00
? - ?
00:00
Vimenor Vimenor
? - ?
Gimnastica De Torre Gimnastica De Torre
FRO
Bakaridjan Bakaridjan
? - ?
LC Bamako LC Bamako
FRO
Sabana de Mopti Sabana de Mopti
? - ?
USFAS Bamako USFAS Bamako
FRO
Soni Soni
? - ?
AS Police AS Police
FRO
Tombouctou Tombouctou
? - ?
Duguwolofila de Babanba Duguwolofila de Babanba
FRO
AS Bamako AS Bamako
? - ?
Djoliba Djoliba
FRO
Cuautla Cuautla
? - ?
Cafessa Cafessa
Amed SK Amed SK
0 - 0
Zonguldak Zonguldak
17:30
Bugsasspor Bugsasspor
? - ?
Sariyer Sariyer
Gumushanespor Gumushanespor
1 - 0
Anadolu Selcukspor Anadolu Selcukspor
17:30
Manisa Manisa
? - ?
Hacettepe Hacettepe
17:30
Tarsus Tarsus
? - ?
Sanliurfaspor Sanliurfaspor
17:30
Corum Corum
? - ?
Inegolspor Inegolspor
04:15
Independiente F.C. Independiente F.C.
? - ?
Once Municipal (Sal) Once Municipal (Sal)
04:00
Municipal Limeno Municipal Limeno
? - ?
FAS FAS
00:00
Azuaga Azuaga
? - ?
AD Llerenense AD Llerenense
00:00
Cacereno Cacereno
? - ?
Arroyo Arroyo
00:00
CD Calamonte CD Calamonte
? - ?
Fuente de Cantos Fuente de Cantos
00:00
CD Coria CD Coria
? - ?
Jerez CF Jerez CF
00:00
Extremadura UD B Extremadura UD B
? - ?
Diocesano Diocesano
00:00
Miajadas (Esp) Miajadas (Esp)
? - ?
Trujillo Trujillo
00:00
Moralo Moralo
? - ?
Aceuchal Aceuchal
00:00
Olivenza Olivenza
? - ?
วิลล่าโนเวนเซ่ วิลล่าโนเวนเซ่
00:00
RCP Valverdeno RCP Valverdeno
? - ?
Montijo Montijo
00:00
Valdivia Valdivia
? - ?
UP Plasencia UP Plasencia
18:00
Internacional de Madrid Internacional de Madrid
? - ?
โกรูโซ โกรูโซ
18:00
Langreo (Esp) Langreo (Esp)
? - ?
R. Oviedo B R. Oviedo B
18:00
ลาส พัลมาส ลาส พัลมาส
? - ?
บาเรียเรส บาเรียเรส
18:00
? - ?
18:00
Marino de Luanco Marino de Luanco
? - ?
เรอัลมาดริด B เรอัลมาดริด B
18:00
เมลียา เมลียา
? - ?
เซลต้า บีโก้ เซลต้า บีโก้
18:00
เพน่า เดปอร์ติโบ เพน่า เดปอร์ติโบ
? - ?
แอต. มาดริด B แอต. มาดริด B
18:00
ปอนเตเบดรา ปอนเตเบดรา
? - ?
เฟร์รอล เฟร์รอล
18:00
ราโย่ มายาดาฮองด้า ราโย่ มายาดาฮองด้า
? - ?
UD Ibiza-Eivissa UD Ibiza-Eivissa
18:00
San Sebastian Reyes San Sebastian Reyes
? - ?
ฆิฆอน B ฆิฆอน B
20:00
Wakiso Giants Wakiso Giants
? - ?
Onduparaka FC Onduparaka FC
เลื่อน
Magra Magra
? - ?
Paradou Paradou
00:00
Arcos CF Arcos CF
? - ?
Antoniano (Esp) Antoniano (Esp)
00:00
เบติส B เบติส B
? - ?
Los Barrios (Esp) Los Barrios (Esp)
00:00
? - ?
Pozoblanco (Esp) Pozoblanco (Esp)
00:00
กอร์โดบา B กอร์โดบา B
? - ?
CD Utrera (Esp) CD Utrera (Esp)
00:00
Coria C.F. (Esp) Coria C.F. (Esp)
? - ?
เอซิจา เอซิจา
00:00
? - ?
Xerez CD (Esp) Xerez CD (Esp)
00:00
? - ?
00:00
Xerez Deportivo (Esp) Xerez Deportivo (Esp)
? - ?
Rota (Esp) Rota (Esp)
22:00
Aduana Stars Aduana Stars
? - ?
Wa All Stars Wa All Stars
22:00
Asante Kotoko Asante Kotoko
? - ?
Ebusua Ebusua
22:00
Bechem United Bechem United
? - ?
Eleven Wonders (Gha) Eleven Wonders (Gha)
22:00
Dreams (Gha) Dreams (Gha)
? - ?
Medeama Medeama
22:00
Elmina Sharks Elmina Sharks
? - ?
Great Olympics Great Olympics
22:00
Inter Allies Inter Allies
? - ?
WAFA WAFA
22:00
Karela Karela
? - ?
King Faisal King Faisal
22:00
Liberty Liberty
? - ?
Hearts of Oak Hearts of Oak
20:30
Aglianese Calcio (Ita) Aglianese Calcio (Ita)
? - ?
Sangiovannese Sangiovannese
20:30
Flaminia Flaminia
? - ?
Cannara Cannara
20:30
Foligno (Ita) Foligno (Ita)
? - ?
Ponsacco (Ita) Ponsacco (Ita)
20:30
Gavorrano Gavorrano
? - ?
Scandicci Scandicci
20:30
Grassina Grassina
? - ?
Monterosi FC Monterosi FC
20:30
Grosseto Grosseto
? - ?
Tuttocuoio Tuttocuoio
20:30
Montevarchi Calcio Montevarchi Calcio
? - ?
Bastia Bastia
20:30
Pomezia Pomezia
? - ?
Albalonga Albalonga
20:30
San Donato (Ita) San Donato (Ita)
? - ?
Trestina Trestina
FRO
Le Messager Ngozi Le Messager Ngozi
? - ?
Kayanza Kayanza
FRO
LLB Academic LLB Academic
? - ?
Aigle Noir FC Aigle Noir FC
FRO
Musongati Musongati
? - ?
Olympic S. Olympic S.
FRO
Rukinzo Rukinzo
? - ?
Inter Star Inter Star
FRO
Benfica W Benfica W
? - ?
Ovarense W Ovarense W
FRO
Cadima W Cadima W
? - ?
Ouriense W Ouriense W
FRO
CF Benfica W CF Benfica W
? - ?
Valadares Gaia W Valadares Gaia W
FRO
Estoril Praia W Estoril Praia W
? - ?
Albergaria/Durit W Albergaria/Durit W
FRO
Maritimo W Maritimo W
? - ?
Braga W (Por) Braga W (Por)
FRO
Sporting W (Por) Sporting W (Por)
? - ?
A-dos-Francos W A-dos-Francos W
FRO
Mbour Petite Cote Mbour Petite Cote
? - ?
US Goree US Goree
FRO
Niary Tally Niary Tally
? - ?
Casa Casa
FRO
ASEC Ndiambour ASEC Ndiambour
? - ?
Dakar SC Dakar SC
FRO
Pikine Pikine
? - ?
Douanes Douanes
เลื่อน
Goa FT Goa FT
? - ?
Karnataka Karnataka
เลื่อน
Punjab Punjab
? - ?
Mizoram Mizoram
20:30
Caravaggio Caravaggio
? - ?
Tritium Tritium
20:30
Inveruno Inveruno
? - ?
Legnano Legnano
20:30
Levico Terme Levico Terme
? - ?
Folgore Caratese Folgore Caratese
20:30
Milano City Milano City
? - ?
Castellanzese Castellanzese
20:30
Pontisola Pontisola
? - ?
Brusaporto (Ita) Brusaporto (Ita)
20:30
Pro Sesto Pro Sesto
? - ?
Bolzano Bolzano
20:30
Scanzorosciate Scanzorosciate
? - ?
Virtus Bergamo Virtus Bergamo
20:30
Seregno Seregno
? - ?
Dro Dro
20:30
Sondrio Sondrio
? - ?
Arconatese Arconatese
20:30
Villa Alma Villa Alma
? - ?
NibionnOggiono NibionnOggiono
01:30
Bragantino Bragantino
? - ?
Tapajos Tapajos
01:30
Independente Independente
? - ?
Itupiranga Itupiranga
02:00
Paragominas Paragominas
? - ?
Aguia De Maraba Aguia De Maraba
01:30
Aguia De Maraba Aguia De Maraba
? - ?
Bragantino Bragantino
20:00
Paragominas Paragominas
? - ?
Carajas Carajas
02:00
Remo Remo
? - ?
Tapajos Tapajos
00:30
Dep. La Coruna W (Esp) Dep. La Coruna W (Esp)
? - ?
Betis W Betis W
EDF Logrono W (Esp) EDF Logrono W (Esp)
0 - 0
Tenerife W Tenerife W
18:00
Huelva W Huelva W
? - ?
CD Tacon W (Esp) CD Tacon W (Esp)
18:00
Madrid C. W Madrid C. W
? - ?
Athletic Bilbao W Athletic Bilbao W
19:00
Sevilla FC W Sevilla FC W
? - ?
Atletico Madrid W Atletico Madrid W
19:00
Durham W Durham W
? - ?
New London Lionesses W New London Lionesses W
21:00
Charlton W Charlton W
? - ?
Blackburn W Blackburn W
21:00
Coventry United W Coventry United W
? - ?
Sheffield Utd W Sheffield Utd W
21:00
Crystal Palace W Crystal Palace W
? - ?
Leicester W Leicester W
21:00
Lewes W Lewes W
? - ?
London Bees W London Bees W
20:25
Al Shabab Al Shabab
? - ?
Yarmouk Yarmouk
22:55
Al Naser Al Naser
? - ?
Al Sahel Al Sahel
00:30
Arab Contractors Arab Contractors
? - ?
Al Ahly Al Ahly
00:00
Barco Barco
? - ?
Arenteiro (Esp) Arenteiro (Esp)
00:00
Bergantinos (Esp) Bergantinos (Esp)
? - ?
Ourense CF Ourense CF
00:00
Compostela Compostela
? - ?
Alondras (Esp) Alondras (Esp)
00:00
Estradense Estradense
? - ?
Arzua Arzua
00:00
Polvorin Polvorin
? - ?
Arosa SC Arosa SC
00:00
Pontes Pontes
? - ?
Racing Club Villalbes Racing Club Villalbes
00:00
Rapido de Bouzas Rapido de Bouzas
? - ?
Pontellas Pontellas
00:00
Silva SD Silva SD
? - ?
Somozas Somozas
00:00
UD Ourense UD Ourense
? - ?
Paiosaco Paiosaco
20:00
Alliance Alliance
? - ?
Simba Simba
20:00
Episkopi Episkopi
? - ?
Aeek Inka Aeek Inka
20:00
Irodotos Irodotos
? - ?
Atsalenios Atsalenios
20:00
Panakrotiriakos Panakrotiriakos
? - ?
Giouchtas Giouchtas
20:00
Poros Poros
? - ?
Rethymniakos Rethymniakos
เลื่อน
Esperance Tunis Esperance Tunis
? - ?
Club Africain Club Africain
Nitra Nitra
2 - 0
Brno Brno
19:00
Skalica Skalica
? - ?
Dun. Streda Dun. Streda
00:00
Aguilas FC (Esp) Aguilas FC (Esp)
? - ?
ลอร์กา เดปอร์ติว่า ลอร์กา เดปอร์ติว่า
00:00
? - ?
00:00
Club Olimpico de Totana Club Olimpico de Totana
? - ?
Plus Ultra (Esp) Plus Ultra (Esp)
00:00
? - ?
Mar Menor (Esp) Mar Menor (Esp)
00:00
? - ?
E.G. El Palmar (Esp) E.G. El Palmar (Esp)
00:00
? - ?
Muleno (Esp) Muleno (Esp)
00:00
UCAM Murcia B UCAM Murcia B
? - ?
CA P. CA P.
00:00
UD Los Garres UD Los Garres
? - ?
Real Murcia B (Esp) Real Murcia B (Esp)
20:30
Richards Bay Richards Bay
? - ?
Uthongathi Uthongathi
20:30
Royal Eagles Royal Eagles
? - ?
Cape Umoya United Cape Umoya United
20:30
Tshakhuma Tshakhuma
? - ?
Mbombela Mbombela
20:00
Gasogi United (Rwa) Gasogi United (Rwa)
? - ?
Muhanga Muhanga
20:00
Gicumbi Gicumbi
? - ?
Police Police
20:00
Musanze Musanze
? - ?
Mukura Victory Sports Mukura Victory Sports
20:00
Sunrise Sunrise
? - ?
Kiyovu Kiyovu
20:00
Atalanti Atalanti
? - ?
Digenis Neochori Digenis Neochori
20:00
Dia. Stefanovik Dia. Stefanovik
? - ?
Atromitos Palamas Atromitos Palamas
20:00
Dias Diou Dias Diou
? - ?
Oikonomos Oikonomos
20:00
GS Almyros GS Almyros
? - ?
Pierikos Pierikos
20:00
Karitsa Karitsa
? - ?
Meteora Meteora
20:00
Potamia Potamia
? - ?
Thiseas Agria Thiseas Agria
20:00
Sellana Sellana
? - ?
Iraklis Larissa Iraklis Larissa
22:00
Delta Force Delta Force
? - ?
Sunshine Stars Sunshine Stars
22:00
Enugu Rangers Enugu Rangers
? - ?
Abia Warriors Abia Warriors
22:00
Heartland Heartland
? - ?
Katsina United FC Katsina United FC
22:00
FC Ifeanyi Ubah FC Ifeanyi Ubah
? - ?
Enyimba Enyimba
22:00
Jigawa Golden Stars Jigawa Golden Stars
? - ?
Rivers United FC Rivers United FC
22:00
Kano Pillars Kano Pillars
? - ?
Akwa United Akwa United
22:00
Lobi Stars Lobi Stars
? - ?
Akwa Starlets Akwa Starlets
22:00
Nasarawa Nasarawa
? - ?
Warri Warri
22:00
Plateau United Plateau United
? - ?
Adamawa Adamawa
22:00
Wikki Tourist Wikki Tourist
? - ?
MFM FC MFM FC
22:00
Abia Warriors Abia Warriors
? - ?
Warri Warri
22:00
Adamawa Adamawa
? - ?
Delta Force Delta Force
22:00
Akwa Starlets Akwa Starlets
? - ?
Jigawa Golden Stars Jigawa Golden Stars
22:00
Akwa United Akwa United
? - ?
Heartland Heartland
22:00
Enyimba Enyimba
? - ?
Enugu Rangers Enugu Rangers
22:00
Katsina United FC Katsina United FC
? - ?
FC Ifeanyi Ubah FC Ifeanyi Ubah
22:00
Lobi Stars Lobi Stars
? - ?
Nasarawa Nasarawa
22:00
MFM FC MFM FC
? - ?
Plateau United Plateau United
22:00
Rivers United FC Rivers United FC
? - ?
Wikki Tourist Wikki Tourist
22:00
Sunshine Stars Sunshine Stars
? - ?
Kano Pillars Kano Pillars
00:00
? - ?
00:00
Antequera (Esp) Antequera (Esp)
? - ?
El Palo (Esp) El Palo (Esp)
00:00
Atletico de Porcuna Atletico de Porcuna
? - ?
Malagueno (Esp) Malagueno (Esp)
00:00
? - ?
Huetor Tajar Huetor Tajar
00:00
El Ejido El Ejido
? - ?
00:00
Jaen (Esp) Jaen (Esp)
? - ?
Motril (Esp) Motril (Esp)
00:00
Linares Linares
? - ?
00:00
? - ?
Almeria B Almeria B
00:00
Maracena Maracena
? - ?
00:00
Torredonjimeno Torredonjimeno
? - ?
01:00
Atlanta Atlanta
? - ?
Alagoinhas (Bra) Alagoinhas (Bra)
01:00
บาเฮีย บาเฮีย
? - ?
Vitoria da Conquista Vitoria da Conquista
01:00
Fluminense de Feira Fluminense de Feira
? - ?
วิตอเรีย วิตอเรีย
01:00
Jacobina Jacobina
? - ?
Juazeirense Juazeirense
01:00
Jacuipense Jacuipense
? - ?
Bahia De Feira Bahia De Feira
Batman Petrolspor Batman Petrolspor
0 - 0
Nazillispor Nazillispor
17:30
Golcukspor Golcukspor
? - ?
Bayrampasa Bayrampasa
17:30
Halide E. Halide E.
? - ?
Darica Genclerbirligi Darica Genclerbirligi
17:30
Karacabey Birlikspor Karacabey Birlikspor
? - ?
Osmaniyespor Osmaniyespor
Malatya Malatya
0 - 0
Soma Spor Soma Spor
17:30
Modafen Modafen
? - ?
Diyarbakirspor Diyarbakirspor
17:30
Muglaspor Muglaspor
? - ?
Altindag Bld. Altindag Bld.
17:30
Nevsehirspor Nevsehirspor
? - ?
Pazarspor Pazarspor
17:30
Yozgatspor 1959 FK Yozgatspor 1959 FK
? - ?
Kelkit Kelkit
22:15
อคาเดมิโก้ วีเซว อคาเดมิโก้ วีเซว
? - ?
เออี ลาริสซ่า	เออี ลาริสซ่า
22:15
อโตรมิตอส อโตรมิตอส
? - ?
โวลอส เอ็นเอฟซี โวลอส เอ็นเอฟซี
00:30
โอลิมเปียกอส โอลิมเปียกอส
? - ?
อาริส ซาโลนิกี้ อาริส ซาโลนิกี้
23:00
พีเอโอเค เทสซาโลนิกิ พีเอโอเค เทสซาโลนิกิ
? - ?
แอสเตราส ตริโปลิส	แอสเตราส ตริโปลิส
20:00
ซังชิเอฟซี ซังชิเอฟซี
? - ?
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
เลื่อน
ASFA Yennega ASFA Yennega
? - ?
ASF Dioulasso ASF Dioulasso
เลื่อน
AS Police AS Police
? - ?
Salitas Salitas
00:00
Albacete B Albacete B
? - ?
Villacanas (Esp) Villacanas (Esp)
00:00
Almansa (Esp) Almansa (Esp)
? - ?
Guadalajara (Esp) Guadalajara (Esp)
22:00
Atl. Ibanes Atl. Ibanes
? - ?
Conquense (Esp) Conquense (Esp)
00:00
Illescas (Esp) Illescas (Esp)
? - ?
Almagro Almagro
00:00
La Solana (Esp) La Solana (Esp)
? - ?
Pedroneras Pedroneras
23:00
Puertollano C.F. Puertollano C.F.
? - ?
Ciudad Real (Esp) Ciudad Real (Esp)
00:00
Quintanar Quintanar
? - ?
La Roda La Roda
00:00
Socuellamos Socuellamos
? - ?
Torrijos (Esp) Torrijos (Esp)
00:00
Tarancon (Esp) Tarancon (Esp)
? - ?
Azuqueca (Esp) Azuqueca (Esp)
00:00
โตเลโด โตเลโด
? - ?
Madridejos Madridejos
07:00
โบคา จูเนียร์ส โบคา จูเนียร์ส
? - ?
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
20:00
Zanaco Zanaco
? - ?
ZESCO ZESCO
02:00
Itabaiana Itabaiana
? - ?
Dorense Dorense
01:30
Sergipe Sergipe
? - ?
Boca Junior Boca Junior
20:30
Casale Casale
? - ?
Vado Vado
20:30
Chieri Chieri
? - ?
Borgosesia Borgosesia
20:30
Fossano Fossano
? - ?
Seravezza Pozzi Seravezza Pozzi
20:30
Ghivizzano Borgo Ghivizzano Borgo
? - ?
Bra Bra
20:30
Ligorna (Ita) Ligorna (Ita)
? - ?
Fezzanese Fezzanese
20:30
Prato Prato
? - ?
Verbania Verbania
20:30
Real Forte Querceta (Ita) Real Forte Querceta (Ita)
? - ?
Lucchese Lucchese
20:30
Sanremese Sanremese
? - ?
Lavagnese Lavagnese
20:30
Savona (Ita) Savona (Ita)
? - ?
Caronnese Caronnese
02:00
Caucaia Caucaia
? - ?
Barbalha Barbalha
02:00
Ferroviario Ferroviario
? - ?
Horizonte Horizonte
18:30
Empoli W Empoli W
? - ?
Juventus W Juventus W
18:30
Fiorentina W Fiorentina W
? - ?
Florentia W Florentia W
19:00
Manchester United W Manchester United W
? - ?
Tottenham W Tottenham W
21:00
Arsenal W Arsenal W
? - ?
Chelsea W Chelsea W
19:00
Birmingham W Birmingham W
? - ?
Manchester City W Manchester City W
22:00
Bristol City W Bristol City W
? - ?
Liverpool W Liverpool W
22:00
West Ham W West Ham W
? - ?
Brighton W Brighton W
02:00
Everton W Everton W
? - ?
Reading W Reading W
04:00
Real de Minas Real de Minas
? - ?
Platense Platense
05:00
Motagua Motagua
? - ?
Real Sociedad Real Sociedad
20:30
Township Rollers Township Rollers
? - ?
Police XI Police XI
เลื่อน
ASIL Lysi ASIL Lysi
? - ?
Alki Oroklini Alki Oroklini
FRO
Police Police
? - ?
Defence Force Defence Force
20:00
AO Tsilivi AO Tsilivi
? - ?
Ermionidas-Ermis Ermionidas-Ermis
20:00
Asteras Vlachioti Asteras Vlachioti
? - ?
Pellana Pellana
20:00
Diagoras Vrachneikon Diagoras Vrachneikon
? - ?
Zacharo Zacharo
20:00
Diavolitsi Diavolitsi
? - ?
Zakynthos Zakynthos
20:00
Panargiakos Panargiakos
? - ?
AO Paniliakos AO Paniliakos
20:00
PAO Varda PAO Varda
? - ?
Nafplio Nafplio
20:00
Thyella Patras Thyella Patras
? - ?
Pangytheatikos Pangytheatikos
เลื่อน
เรเนซองส์ เดอ เบอร์เคน เรเนซองส์ เดอ เบอร์เคน
? - ?
Raja Casablanca Raja Casablanca
เลื่อน
โอลิมปิก คัวริบก้า โอลิมปิก คัวริบก้า
? - ?
Khemis Zemamra Khemis Zemamra
FRO
AE Altos AE Altos
? - ?
Timon Timon
FRO
Flamengo PI Flamengo PI
? - ?
Parnahyba Parnahyba
00:00
CD Marino (Esp) CD Marino (Esp)
? - ?
Tenerife B Tenerife B
00:00
Gran Tarajal (Esp) Gran Tarajal (Esp)
? - ?
Atl. Paso Atl. Paso
00:00
? - ?
00:00
Mensajero (Esp) Mensajero (Esp)
? - ?
Villa Santa Brigida Villa Santa Brigida
00:00
Club Atletico Tacoronte Club Atletico Tacoronte
? - ?
San Fernando San Fernando
FRO
Duffel Duffel
? - ?
Aalst Aalst
FRO
Londerzeel Londerzeel
? - ?
Vosselaar Vosselaar
FRO
Pepingen Pepingen
? - ?
Spouwen-Mopertingen Spouwen-Mopertingen
FRO
ทีเนน ทีเนน
? - ?
K. Berchem Sport K. Berchem Sport
FRO
Wijgmaal Wijgmaal
? - ?
Diegem Diegem
20:00
DEM DEM
? - ?
ADO 20 Heemskerk ADO 20 Heemskerk
20:00
USV Hercules USV Hercules
? - ?
Lienden Lienden
20:00
Westlandia Westlandia
? - ?
Hoogland Hoogland
20:30
EVV EVV
? - ?
Dongen Dongen
20:30
Oostzaan Oostzaan
? - ?
Groene Ster Groene Ster
20:00
Almopos Almopos
? - ?
20:00
Giannitsa Giannitsa
? - ?
Astrapi Mes. Astrapi Mes.
20:00
Florina Florina
? - ?
Thermaikos FC Thermaikos FC
20:00
Makedonikos Makedonikos
? - ?
Edessaikos Edessaikos
20:00
Nea Kallikrateia Nea Kallikrateia
? - ?
M. Alexandros Trikala M. Alexandros Trikala
20:00
Niki Agkathia Niki Agkathia
? - ?
Seirina Seirina
ยกเลิก
Poseidonas Michanionas Poseidonas Michanionas
3 - 0
Aris Palaiochori Aris Palaiochori
FRO
Vitoria Sernache Vitoria Sernache
? - ?
Marinhense	Marinhense
FRO
AD Fafe AD Fafe
? - ?
Maria de Fonte Maria de Fonte
FRO
AD Oliveirense AD Oliveirense
? - ?
CDC Montalegre CDC Montalegre
FRO
Aljustrelense Aljustrelense
? - ?
Oriental Oriental
FRO
FC Alverca FC Alverca
? - ?
Lusitano GC Lusitano GC
FRO
แอนาเดีย แอนาเดีย
? - ?
Sporting Ideal Sporting Ideal
FRO
Armacenenses Armacenenses
? - ?
Olhanense Olhanense
FRO
Arouca Arouca
? - ?
Trofense Trofense
FRO
Cerveira Cerveira
? - ?
Sao Martinho Sao Martinho
FRO
Esperanca de Lagos Esperanca de Lagos
? - ?
Fabril do Barreiro (Por) Fabril do Barreiro (Por)
FRO
Fatima Fatima
? - ?
Caldas Caldas
FRO
Figueirense Figueirense
? - ?
Valadares Gaia Valadares Gaia
FRO
GD Braganca GD Braganca
? - ?
SC Mirandela SC Mirandela
FRO
Gondomar Gondomar
? - ?
SC Espinho SC Espinho
FRO
Guimaraes B Guimaraes B
? - ?
Pedras Salgadas Pedras Salgadas
FRO
Leca (Por) Leca (Por)
? - ?
Castro Daire Castro Daire
FRO
Louletano Louletano
? - ?
Amora Amora
FRO
Montijo Montijo
? - ?
Sacavenense Sacavenense
FRO
Oleiros Oleiros
? - ?
Condeixa Condeixa
FRO
Oliveira Hospital (Por) Oliveira Hospital (Por)
? - ?
SB Castelo Branco SB Castelo Branco
FRO
Paredes Paredes
? - ?
Amarante Amarante
FRO
Pedras Rubras Pedras Rubras
? - ?
Lusitania FC (Por) Lusitania FC (Por)
FRO
Real SC Real SC
? - ?
Pinhalnovense Pinhalnovense
FRO
Sanjoanense Sanjoanense
? - ?
Coimbroes Coimbroes
FRO
SC Vila Real SC Vila Real
? - ?
Lusitano FCV Lusitano FCV
FRO
Sintra Sintra
? - ?
Dezembro Dezembro
FRO
Sintrense Sintrense
? - ?
Loures Loures
FRO
Torreense Torreense
? - ?
Sertanense Sertanense
FRO
Vizela Vizela
? - ?
Maritimo B Maritimo B
FRO
Fontinhas Fontinhas
? - ?
SC Praiense SC Praiense