ผลบอลสด 21 พฤษภาคม 2565

Spain - ลาลีกา สเปน
22:30 บาเลนเซีย ? - ? เซลต้า บีโก้
Spain - ลาลีก้า สเปน 2
03:00 อูเด อัลเมเรีย ? - ? อัลคอร์คอน
01:00 คาร์ทาเกน่า ? - ? อมอเรเบียต้า
03:00 คลับ บรูกก์ เควี ? - ? เตเนริเฟ่
01:00 ฟูเอนลาบราดา ? - ? สปอร์ติ้ง กิฆ่อน
03:00 คิโรน่า ? - ? มิรานเดส
01:00 ฮูเอสก้า ? - ? เรอัลโซซิเอดัด B
03:00 ยูดี อิบิซา ? - ? เรอัล บายาโดลิด
03:00 ลาส พัลมาส ? - ? เรอัล โอเบียโด้
01:00 มาลากา ? - ? บูร์โกส
03:00 พอนเฟร์ราดิน่า ? - ? เลกาเนส
Italy - กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี
01:45 อตาลันต้า ? - ? เอ็มโปลี
01:45 ฟิออเรนติน่า ? - ? ยูเวนตุส
22:15 4 ' เจนัว 0 - 0 โบโลญญ่า
01:45 ลาซิโอ ? - ? เวโรนา
22:15 4 ' เจนัว 0 - 0 โบโลญญ่า
Italy - กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี่
23:00 ปิซ่า ? - ? เบเนเวนโต้
Italy - Serie D - Group H
21:00 จบ Mariglianese 3 - 3 Francavilla (Ita)
Italy - Serie D - Group I
21:00 จบ Aversa 3 - 1 ทราปานี่
Italy - Primavera 1
20:00 Atalanta U19 ? - ? Juventus U19
20:00 Cagliari U19 ? - ? Sampdoria U19
France - ลีกเอิง ฝรั่งเศส
02:00 อองเช่ร์ ? - ? มงต์เปลลิเย่ร์
02:00 แบร็สต์ ? - ? บอร์กโดซ์
02:00 แกลร์มงต์ ? - ? โอลิมปิก ลียง
02:00 ล็องส์ ? - ? โมนาโก
02:00 ลีลล์ ? - ? แรนส์
02:00 ลอริยองต์ ? - ? ทรัวส์
02:00 โอลิมปิก มาร์กเซย ? - ? อาร์ซี สตารส์บูร์ก
02:00 น็องต์ ? - ? แซงต์ เอเตียน
02:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง ? - ? เม็ตซ์
02:00 แร็งส์ ? - ? นีซ
France - เนชั่นแนล 2 กรุ๊ป เอ
23:00 Blois ? - ? Vitre
23:00 ชาทร์ ? - ? วานส์ โอซี
23:00 Chateaubriant ? - ? Caen II
23:00 Guingamp II ? - ? Romorantin
23:00 Lorient II ? - ? รูอ็อง
23:00 Plabennec ? - ? Saint-Malo
23:00 Poissy ? - ? กรันวิลล์
23:00 เซนต์ ไพรฟ์ เซนต์ ฮีแลร์ (N) ? - ? เอฟซี เวอร์เซลเลส 78
France - เนชั่นแนล 2 กรุ๊ป บี
23:00 Auxerre II ? - ? อองตองต์ เอสเอสจี
23:00 Bobigny ? - ? Lusitanos
23:00 Haguenau ? - ? Schiltigheim
23:00 Lens II ? - ? โบเวส์
23:00 Gobelins ? - ? Metz II (Fra)
23:00 Reims 2 ? - ? เอปินาล
23:00 แซงต์ เจนีเว่ ? - ? เบลฟอร์
23:00 St Quentin ? - ? Fleury-Merogis
France - เนชั่นแนล 2 กรุ๊ป ซี
23:00 Aubagne ? - ? Saint Priest
23:00 Monts ? - ? เฟรฌูส แซงต์ ราฟาเอล
23:00 Grasse ? - ? Hyeres
23:00 Jura Sud ? - ? จีเอฟเอ รูมิลลี่ วัลลายเรส
23:00 Louhans Cuiseaux ? - ? ตูลง
23:00 Lyon II ? - ? ลียง ดูแชร์
23:00 มารีญาน ฌีญัก ? - ? Monaco II
23:00 Marseille II ? - ? Martigues
France - เนชั่นแนล 2 กรุ๊ป ดี
23:00 Andrezieux ? - ? เลอปุย
23:00 อ็องกูแลม ? - ? อีเซอร์
23:00 Canet Roussillon ? - ? เบซิเอร์
23:00 Chamalieres ? - ? Angers II
23:00 Colomiers ? - ? Bourges 18
23:00 Montpellier II ? - ? เลส แอร์บีเยร์
23:00 Nantes II ? - ? Stade Montois
23:00 เตรลิสซาค ? - ? เบอเกอรัก
England - อังกฤษ เนชั่นแนล ลีก นอร์ท
21:00 56 ' ยอร์ค 1 - 0 บอสตัน ยูไนเต็ด
21:00 56 ' ยอร์ค 1 - 0 บอสตัน ยูไนเต็ด
England - อังกฤษ เนชั่นแนล ลีก เซาท์
21:00 61 ' Dorking 1 - 1 เอ็บส์ฟลีตยูไนเต็ด
21:00 61 ' Dorking 1 - 1 เอ็บส์ฟลีตยูไนเต็ด
England - ลีกวัน อังกฤษ
21:00 61 ' ซันเดอร์แลนด์ 1 - 0 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
21:00 61 ' ซันเดอร์แลนด์ 1 - 0 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
Germany - เดเอฟเบ โพคาล
01:00 ไฟร์บวร์ก ? - ? RB ไลป์ซิก
Germany - Regionalliga Bayern
19:00 จบ เอสเฟา ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง 0 - 5 Furth II
19:00 จบ Augsburg II 3 - 1 Memmingen
19:00 จบ ทีเอสเฟา บุชบัช 5 - 2 เอสพีวีจีจี เบย์รอยท์
19:00 จบ Burghausen 2 - 3 Pipinsried
19:00 จบ Heimstetten (Ger) 2 - 1 อิชสตัทท์
19:00 จบ Rain/Lech 5 - 0 ทีเอสเฟา 1860 โรเซนไฮม์
Germany - Oberliga Bayern Nord
19:00 จบ 1. SC Feucht (Ger) 2 - 4 Spvgg Ansbach 09
19:00 FRO' Abtswind ? - ? Ammerthal
19:00 จบ Bayern Hof 0 - 2 Karlburg
19:00 จบ Cham 1 - 1 Gebenbach
19:00 จบ DJK Bamberg 3 - 1 Bamberg (Ger)
19:00 Grossbardorf (Ger) ? - ? Vatanspor
19:00 จบ Sand 6 - 2 Neumarkt
19:00 จบ Wurzburger FV 5 - 1 ATSV
19:00 FRO' Seligenporten ? - ? Vilzing
Germany - Oberliga Bayern Süd
19:00 FRO' ? - ? Schwabmunchen
19:00 FRO' Gundelfingen (Ger) ? - ? Ismaning (Ger)
19:00 FRO' Hankofen-Hailing ? - ? Deisenhofen (Ger)
19:00 FRO' Kirchanschoring ? - ? Landsberg (Ger)
19:00 FRO' Kottern-St. Mang ? - ? Ingolstadt II
19:00 FRO' Munich 1860 II ? - ? Regensburg II
19:00 FRO' Pullach (Ger) ? - ? Schwaben Augsburg
19:00 FRO' TSV 1880 Wasserburg (Ger) ? - ? Turkspor Augsburg
19:00 FRO' VfB Hallbergmoos (Ger) ? - ? Donaustauf (Ger)
Germany - Oberliga Baden-Württemberg
19:00 จบ 1. Goppinger Sportverein 1895 0 - 4 Freiberg
19:00 FRO' Neckarsulmer (Ger) ? - ? Rielasingen-Arlen (Ger)
19:00 FRO' Pforzheim (Ger) ? - ? Linx
19:00 FRO' TSV Ilshofen ? - ? Ravensburg (Ger)
19:30 FRO' Freiburger ? - ? เอฟซี 08 วิลลินเก้
20:30 FRO' Bissingen (Ger) ? - ? Reutlingen (Ger)
20:30 FRO' Bruchsal ? - ? Backnang
00:00 FC Nottingen ? - ? Stutt. Kickers
00:00 Oberachern (Ger) ? - ? Dorfmerkingen
Germany - Oberliga Niedersachsen
20:00 FRO' Bersenbruck (Ger) ? - ? Tundern
20:00 FRO' Eintracht Celle ? - ? Gifhorn (Ger)
20:00 FRO' Hagen/Uthlede ? - ? SVG Gottingen (Ger)
20:00 FRO' Rotenburger (Ger) ? - ? Eintracht Northeim
20:00 FRO' Uphusen ? - ? Wolfenbuttel
Germany - Regionalliga North
19:00 จบ Norderstedt 1 - 0 Luneburger Hansa
20:00 จบ Oldenburg 1 - 1 Holstein Kiel II (Ger)
19:00 จบ แวร์เดอร์ เบรเมน ทีม2 3 - 0 SC Weiche-08
Germany - Oberliga Schleswig-Holstein
18:00 จบ SC Weiche-08 II 1 - 1 Lubeck II
19:00 FRO' Pansdorf (Ger) ? - ? Bordesholm
19:00 จบ Altenholz (Ger) 3 - 6 Eutin
19:00 จบ Kronshagen 4 - 0 Preussen Reinfeld
Germany - Oberliga Hessen
19:00 FRO' Lehnerz (Ger) ? - ? Hadamar
19:00 FRO' Stadtallendorf ? - ? Eddersheim
19:30 FRO' Baunatal (Ger) ? - ? Bad Vilbel
20:00 FRO' Fernwald (Ger) ? - ? Waldgirmes
20:00 FRO' Alzenau (Ger) ? - ? Viktoria Griesheim
20:00 FRO' Flieden ? - ? Turk Gucu Friedberg
20:00 FRO' Hanau (Ger) ? - ? RW Walldorf
20:00 FRO' Hunfelder ? - ? Zeilsheim
21:00 FRO' Erlensee ? - ? Hessen Dreieich
Germany - Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
19:00 FRO' Eintracht Trier (Ger) ? - ? Worms
20:30 Diefflen ? - ? Engers (Ger)
20:30 Karbach ? - ? Hertha Wiesbach (Ger)
20:30 FRO' Eppelborn (Ger) ? - ? Emmelshausen
20:30 FRO' Hassia Bingen ? - ? Speyer
20:30 FRO' Jagersburg ? - ? Eisbachtal (Ger)
21:00 FRO' Gonsenheim (Ger) ? - ? Mechtersheim
Germany - Oberliga Niederrhein
21:00 เลื่อน Dusseldorf-West (Ger) ? - ? 1.FC Monchengladbach (Ger)
22:00 FRO' Schonnebeck (Ger) ? - ? SSVg Velbert (Ger)
Netherlands - ฮอลแลนด์ พรีเมียร์
21:30 45+2 ' ไอนด์โฮเฟ่น 0 - 2 เดน ฮาก
01:00 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ ? - ? เอสบีวี เอ็กเซลซิเออร์
21:30 45+2 ' ไอนด์โฮเฟ่น 0 - 2 เดน ฮาก
Netherlands - Tweede Divisie
20:00 จบ ASWH 3 - 3 AFC
20:00 จบ Excelsior Maassluis 1 - 0 Katwijk
20:00 จบ ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ 1 - 2 Noordwijk
20:00 จบ Quick Boys 2 - 0 GVVV
20:00 จบ Rijnsburgse Boys 1 - 1 Kozakken Boys
19:30 จบ Scheveningen 2 - 1 HHC
19:30 De Treffers ? - ? Jong Sparta Rotterdam
20:30 จบ HFC 2 - 3 Spakenburg
20:30 จบ TEC 2 - 0 Jong Volendam
23:00 ASWH ? - ? Noordwijk
23:00 De Treffers ? - ? HHC
23:00 Excelsior Maassluis ? - ? Spakenburg
23:00 HFC ? - ? Katwijk
23:00 ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ ? - ? GVVV
23:00 Quick Boys ? - ? Jong Volendam
23:00 Rijnsburgse Boys ? - ? Jong Sparta Rotterdam
23:00 Scheveningen ? - ? Kozakken Boys
23:00 TEC ? - ? AFC
Netherlands - Derde Divisie
19:30 จบ ACV Assen 3 - 1 VVOG
19:30 จบ DVS '33 Ermelo 1 - 0 Ajax (Am)
19:30 จบ Hoek 2 - 1 Excelsior 31
19:30 จบ Lisse 4 - 0 GOES
19:30 จบ ODIN '59 2 - 2 VVSB
19:30 จบ Stedoco ? - ? Sportlust
20:00 จบ Sparta Nijkerk 4 - 1 Harkemase Boys
20:00 จบ Ter Leede 3 - 2 Barendrecht
20:00 จบ VV DOVO 2 - 1 Staphorst
19:30 UNA ? - ? HVV Hollandia
19:30 ACV Assen ? - ? Excelsior 31
19:30 DVS '33 Ermelo ? - ? Barendrecht
19:30 Hoek ? - ? VVSB
19:30 Lisse ? - ? Staphorst
19:30 ODIN '59 ? - ? Harkemase Boys
19:30 Sparta Nijkerk ? - ? VVOG
19:30 Stedoco ? - ? Ajax (Am)
19:30 Ter Leede ? - ? Sportlust
19:30 VV DOVO ? - ? GOES
Portugal - โปรตุเกส ซุปเปอร์ลีก
02:30 โมไรเรนเซ่ ? - ? ชาเวจ
Portugal - ดิวิชั่น 1 โปรตุเกส
02:30 เอสซี โควิลญ่า ? - ? FC Alverca
Portugal - Campeonato de Portugal
23:00 FRO' Maritimo B ? - ? Paredes
Norway - นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1
21:00 63 ' ซานเดฟยอร์ด 1 - 4 ลีลล์สตรอม
23:00 โมลด์ ? - ? คริสเตียนซุน บีเค
21:00 63 ' ซานเดฟยอร์ด 1 - 4 ลีลล์สตรอม
Norway - นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2
01:00 บรานน์ ? - ? เฟรดริกซ์สตัด
Norway - Division 2 - Group 1
20:00 Arendal ? - ? อิวกราเด้น เอฟเค
19:00 Egersunds ? - ? Ullern
20:00 Flekkeroy ? - ? โมสส์
20:00 Odds 2 ? - ? Sotra
21:00 62 ' Orn 3 - 1 Halden
20:00 Staal Jorpeland ? - ? V. Haugesund
22:00 สตรอมเมน ? - ? โนท็อดเด้น
21:00 62 ' Orn 3 - 1 Halden
Norway - Division 2 - Group 2
18:00 Alta ? - ? Levanger
19:00 Baerum Sportsklubb ? - ? Hodd
20:00 Brattvag ? - ? Kjelsas
21:00 Gjovik-Lyn ? - ? Asker
23:15 Traeff ? - ? Frigg
20:00 จบ ทรอมส์ดาเลน 1 - 0 Eidsvold (Nor)
22:00 Valerenga 2 ? - ? อูล กีซ่า
Norway - Division 3 - Group 1
23:00 Lokomotiv Oslo ? - ? Grei (Nor)
20:00 Lyn ? - ? Fyllingsdalen
19:00 Nordstrand (Nor) ? - ? OS TF
21:00 60 ' Oppsal 1 - 1 Grorud 2
01:15 Ready ? - ? Stabaek 2
20:00 Sandviken ? - ? Kjelsas 2
19:00 Skeid 2 ? - ? Froya
21:00 60 ' Oppsal 1 - 1 Grorud 2
Norway - Division 3 - Group 2
22:00 Aalesund 2 ? - ? Floro
21:00 Elverum ? - ? Kongsvinger 2
23:30 Hodd 2 ? - ? Spjelkavik
19:00 Honefoss ? - ? Brumunddal
18:00 Molde 2 ? - ? Toten
00:00 Raufoss 2 ? - ? Lillehammer
18:00 Volda ? - ? Forde
Norway - Division 3 - Group 3
20:00 Bremnes ? - ? Fana
00:00 Brodd ? - ? Sola
19:00 Djerv 1919 ? - ? Stord
20:00 Haugesund 2 ? - ? Viking 2
21:00 Lysekloster ? - ? Brann 2
00:00 จบ Sandnes Ulf 2 3 - 3 Akra
20:00 Vidar ? - ? Bjarg
Norway - Division 3 - Group 4
20:00 Eik-Tonsberg ? - ? Jeloy
21:00 Fram ? - ? Halsen
23:00 IL Express ? - ? อ็อดด์ บีเค 2
19:00 Pors Grenland ? - ? Mandalskameratene
22:30 Randesund ? - ? Sarpsborg 2
19:00 จบ Start 2 2 - 2 Uradd
20:00 Vindbjart ? - ? Follo
Norway - Division 3 - Group 5
20:00 Bodo/Glimt 2 ? - ? Rana
21:00 Junkeren (Nor) ? - ? Trygg/Lade
00:00 Kolstad ? - ? Rosenborg 2 (Nor)
19:00 จบ Nardo 1 - 0 Orkla
21:30 Steinkjer ? - ? Innstrandens
02:00 Strindheim ? - ? Melhus (Nor)
19:00 Tiller (Nor) ? - ? Byasen
Norway - Division 3 - Group 6
18:00 จบ Bossekop 2 - 3 Mjolner
19:00 Harstad ? - ? Funnefoss/Vormsund
20:00 Lorenskog ? - ? Lillestrom 2
19:00 Senja ? - ? โรเซนบอร์ก 2
21:00 Skjervoy ? - ? Floya
21:00 66 ' Skjetten 0 - 3 Mjondalen 2
20:00 จบ Tromso 2 0 - 2 Gjellerasen
21:00 66 ' Skjetten 0 - 3 Mjondalen 2
Russia - รัสเซียพรีเมียร์ลีก
21:00 63 ' อาร์เซน่อล ทูล่า 1 - 2 ยูแร็ล สเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์
21:00 60 ' ซีเอสเคเอ มอสโก 3 - 0 เอฟเค รอสตอฟ
21:00 59 ' ดินาโม มอสโก 1 - 5 พีเอฟซี โซชิ
21:00 59 ' ครีลย่า โซเวียตอฟ 0 - 1 โลโคโมทีฟ มอสโก
21:00 58 ' กิมกิ 2 - 1 สปาร์ตัก มอสโก
21:00 60 ' คราซ์โนดาร์ 0 - 1 เทเลค กรอซนี่ย์
21:00 62 ' นิซนี่ นอฟโกรอด 1 - 0 เซนิต
21:00 61 ' รูบิน คาซาน 1 - 1 เอฟซี อูฟา
21:00 63 ' อาร์เซน่อล ทูล่า 1 - 2 ยูแร็ล สเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์
21:00 60 ' ซีเอสเคเอ มอสโก 3 - 0 เอฟเค รอสตอฟ
21:00 59 ' ดินาโม มอสโก 1 - 5 พีเอฟซี โซชิ
21:00 59 ' ครีลย่า โซเวียตอฟ 0 - 1 โลโคโมทีฟ มอสโก
21:00 58 ' กิมกิ 2 - 1 สปาร์ตัก มอสโก
21:00 60 ' คราซ์โนดาร์ 0 - 1 เทเลค กรอซนี่ย์
21:00 62 ' นิซนี่ นอฟโกรอด 1 - 0 เซนิต
21:00 61 ' รูบิน คาซาน 1 - 1 เอฟซี อูฟา
Russia - รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก
21:00 จบ Vladikavkaz 3 - 2 Kamaz
21:00 จบ บาลติก้า คาลินิงกราด 0 - 1 F. Voronezh
21:00 จบ เอฟเค คราสโนดาร์ 2 1 - 3 สปาร์ตัก มอสโก 2
21:00 จบ Dolgoprudny 2 - 4 เอฟซี เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ (N)
21:00 จบ SKA Khabarovsk 0 - 3 Akron Tolyatti (Rus)
21:00 จบ Tekstilshtik 1 - 3 เอฟซี โรเตอร์ โวลโกกราด
21:00 จบ ตอร์ปิโด มอสโค 2 - 2 Urozhay
21:00 จบ Volgar-Astrakhan 2 - 2 เอฟซี ออเรนเบิร์ก
21:00 จบ เยนิเซย์ คราสโนยาร์เซค 3 - 2 Veles Moscow
21:00 จบ ทอม ทอมสค์ 2 - 2 Lipetsk
Russia - PFL - Ural-Povolzhye
21:00 จบ Dynamo Barnaul 3 - 0 Orenburg 2
21:00 จบ Lada Togliatti 1 - 1 Tuymazy (Rus)
21:00 จบ Omsk 4 - 0 Nosta
21:00 จบ Tyumen 1 - 0 Amkar
21:00 61 ' Ulyanovsk 1 - 1 Miass
21:00 FC Zvezda Perm ? - ? Zenit-Izhevsk
21:00 61 ' Ulyanovsk 1 - 1 Miass
Russia - PFL - Center
19:00 จบ Kolomna 1 - 2 Kaluga
19:00 จบ Kvant Obninsk 0 - 1 Arsenal Tula 2 (Rus)
19:00 จบ Sakhalin 2 - 0 Saturn Ramenskoye
19:00 จบ Znamya Noginsk (Rus) 1 - 0 F. Voronezh 2
Russia - PFL - West
19:00 จบ Chita 3 - 1 Khimik (Rus)
19:00 Luki-Energiya ? - ? เอฟซี เชอร์ตาโนโว มอสโก (N)
Russia - Supreme Division Women
19:00 จบ Chertanovo M. W 0 - 4 Zvezda 2005 W
19:00 จบ Lokomotiv Moscow W 5 - 1 FK Yenisey W
22:00 จบ Ryazan W 0 - 1 Rubin Kazan W
Sweden - สวีเดน ออลสเวนส์คาน
20:00 จบ AIK โซลน่า 2 - 2 ซิริอุส
22:30 เฮลซิงบอร์ก ? - ? แวร์นอมู
Sweden - Division 1 - Norra
18:00 จบ มูทาลา 4 - 1 อูเมโอ เอฟซี
00:00 จบ Stockholm Internazionale 1 - 0 เกเฟล ไอเอฟ
21:00 66 ' ไอเอฟ คาร์ลสตาด 3 - 2 ซูลเล็นทูนา
21:00 56 ' เออเรบรู .ซีเรียนสกา 1 - 1 ฮอนิงเกะ
21:00 59 ' พิเทโอ 0 - 1 ซันด์วีเคนส์
21:00 63 ' วาซาลุนด์ 1 - 0 Hammarby TFF
21:00 66 ' ไอเอฟ คาร์ลสตาด 3 - 2 ซูลเล็นทูนา
21:00 56 ' เออเรบรู .ซีเรียนสกา 1 - 1 ฮอนิงเกะ
21:00 59 ' พิเทโอ 0 - 1 ซันด์วีเคนส์
21:00 63 ' วาซาลุนด์ 1 - 0 Hammarby TFF
Sweden - Division 1 - Södra
18:00 จบ อุดเดอะวอล์ด 2 - 1 ทโวโอเกอร์
18:00 จบ ควิดิ้ง 0 - 4 ฟัลเค่นเบิร์ก
21:00 63 ' ลุงสกิล 1 - 0 ลุนด์ส
21:00 62 ' ออสการ์ฮามส์ 0 - 2 โอลิมปิก
21:00 64 ' ตรอลเฮตตัน 2 - 1 แอตวิดาเบิร์ก
21:00 62 ' Vanersborgs IF 1 - 1 IFK มัลโม
21:00 63 ' ลุงสกิล 1 - 0 ลุนด์ส
21:00 62 ' ออสการ์ฮามส์ 0 - 2 โอลิมปิก
21:00 64 ' ตรอลเฮตตัน 2 - 1 แอตวิดาเบิร์ก
21:00 62 ' Vanersborgs IF 1 - 1 IFK มัลโม
Sweden - Division 2 - Norrland
16:00 จบ Gottne IF 1 - 0 Kiruna
18:00 จบ เชลเลฟเตโอ 2 - 0 เอิสเตรซุนด์
19:00 Algarna-Harnasand ? - ? บูเด็นส์
19:00 Umea FC ? - ? Sund IF
20:00 ลูเลโอ ? - ? Sandviks
21:00 Ytterhogdals ? - ? Friska Viljor
Sweden - Division 2 - Norra Svealand
19:00 อากรูโปลีส ? - ? Kvarnsvedens
21:00 ไอเอฟเค สต็อกซุนด์ ? - ? Kungsangens
21:00 Uppsala ? - ? Osteraker IFK
22:00 เอฟซี กูเต้ ? - ? ควิลเจโบ
Sweden - Division 2 - Västra Götaland
18:00 จบ Landvetter 2 - 3 ฮิททาร์ปส
19:00 Frolunda ? - ? วอร์ไบรส์(หญิง)
19:00 ทอร์สลันดา ? - ? อัสซีริสก้า บีเค
21:00 ฮุสวาน่า ? - ? อุลลาเรดส์
Sweden - Division 2 - Södra Götaland
19:00 ฮัสเซิลโฮล์ม IF ? - ? IFK เบรกา
19:00 คาร์ลสกรูนา ? - ? IFK ฮาสเซิ่ลโฮล์ม
21:00 คริสเตียนสตาดส์ ? - ? Rappe GOIF (Swe)
21:00 Osterlen FF (Swe) ? - ? Eslovs
Sweden - Division 2 - Södra Svealand
19:00 ฮุดดิงเกะ ? - ? อัสซีริสก้า เอฟเอฟ
19:00 Smedby ? - ? คาร์ลเบิร์ก
21:00 แวร์มบูลส์ ? - ? เอ็นสเคเด้
22:00 IFK Eskilstuna ? - ? ลีดิงโก
Sweden - Division 2 - Norra Götaland
19:00 Grebbestads (Swe) ? - ? คุมลา
19:00 คาร์ลสลุนด์ส ? - ? Ahlafors IF
19:00 Saffle SK ? - ? Angered (Swe)
21:00 Mjolby AI FF (Swe) ? - ? Nordvarmland
Sweden - Allsvenskan Women
20:00 จบ Kalmar W 3 - 2 Umea W
Sweden - Elitettan Women
20:00 จบ Alingsas W 3 - 0 Mallbackens W
20:00 จบ Jitex W 2 - 1 Bromolla W
20:00 Moron W ? - ? Bergdalens IK W
20:00 จบ Norrkoping W 2 - 0 Alvsjo W
20:00 จบ Uppsala W 8 - 1 Sundsvall W
20:00 จบ Vaxjo DFF W 7 - 1 Gamla Upsala W
Denmark - เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก
22:00 15 ' อาร์ฮุส 1 - 1 นอร์ดเจลแลนด์
22:00 18 ' ซอนเดอร์ไจสกี 0 - 1 วีบอร์ก เอฟเอฟ
22:00 15 ' เวจเล บีเค 0 - 1 โอบี โอเดนเซ่
22:00 15 ' อาร์ฮุส 1 - 1 นอร์ดเจลแลนด์
22:00 18 ' ซอนเดอร์ไจสกี 0 - 1 วีบอร์ก เอฟเอฟ
22:00 15 ' เวจเล บีเค 0 - 1 โอบี โอเดนเซ่
Denmark - เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
00:00 เอฟซี เฟรเดอริเซีย ? - ? ฮอร์เซ่นส์
00:00 สคีฟ ไอเค ? - ? เอฟซี เฮลซิงกอร์
00:00 ไนโคบิ้ง เอฟซี ? - ? ลิงบี้ บีเค
Denmark - 3F Ligaen Women
18:00 จบ Varde W 1 - 6 Aarhus W
19:00 จบ Farum BK W 4 - 0 Fortuna Hjorring W
20:00 จบ Odense Q W ? - ? B93 W
19:00 จบ Sundby W 4 - 0 Aalborg W
Belgium - เบลเยี่ยมโปรลีก
01:45 KAA เก้นท์ ? - ? ชาร์เลอรัว
01:45 เมเชเลน ? - ? ราซิ่ง เกงค์
Austria - ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
22:00 19 ' ออสเตรีย เวียนนา 2 - 1 สตวร์ม กราซ
22:00 20 ' เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 0 - 0 ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
22:00 19 ' โวล์ฟสเบอร์เกอร์ 0 - 0 ราปิด เวียนนา
22:00 19 ' ออสเตรีย เวียนนา 2 - 1 สตวร์ม กราซ
22:00 20 ' เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 0 - 0 ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
22:00 19 ' โวล์ฟสเบอร์เกอร์ 0 - 0 ราปิด เวียนนา
Austria - เรกิโอนาลลีกา อีสต์
21:30 45+ ' Stripfing 0 - 0 Traiskirchen
21:00 61 ' Wiener Viktoria (Aut) 2 - 0 Karabakh Vienna
21:30 45+ ' Stripfing 0 - 0 Traiskirchen
21:00 61 ' Wiener Viktoria (Aut) 2 - 0 Karabakh Vienna
Austria - Regionalliga West - Salzburg
22:00 16 ' Wals-Grunau 0 - 0 Bischofshofen (Aut)
22:00 16 ' Wals-Grunau 0 - 0 Bischofshofen (Aut)
Austria - Regionalliga West - Tyrol
22:00 16 ' Hall 2 - 0 Fugen (Aut)
22:00 16 ' Hall 2 - 0 Fugen (Aut)
Austria - Regionalliga West - Vorarlberg
22:00 19 ' A. Lustenau (Am) 1 - 1 Lauterach
22:00 19 ' A. Lustenau (Am) 1 - 1 Lauterach
Austria - เรกิโอนาลลีกา เวสต์
22:00 16 ' Hall 2 - 0 Fugen (Aut)
22:00 16 ' Wals-Grunau 0 - 0 Bischofshofen (Aut)
22:00 19 ' A. Lustenau (Am) 1 - 1 Lauterach
21:00 62 ' Admira Dornbirn (Aut) 4 - 1 Hohenems
22:00 16 ' Hall 2 - 0 Fugen (Aut)
22:00 16 ' Wals-Grunau 0 - 0 Bischofshofen (Aut)
22:00 19 ' A. Lustenau (Am) 1 - 1 Lauterach
21:00 62 ' Admira Dornbirn (Aut) 4 - 1 Hohenems
Switzerland - สวิต ชาลเลนจ์ ลีก
01:15 อารัว ? - ? วาดุซ
01:15 เอสซี เครียนส์ ? - ? วินเทอร์ทัวร์
01:15 โลซาน อุชชี่ ? - ? ชัฟเฮาเซิน
01:15 ธูน ? - ? อีแวร์ดง
01:15 ซาแม็กส์ ? - ? วีล
Switzerland - 1.Liga Classic Group 1
21:00 FRO' ลันซี ? - ? โอเบอร์วอลิส เนเทอร์ส
21:00 FRO' โลซาน 2 ? - ? Sarraz-Ecleplens
21:00 FRO' Monthey ? - ? Chenois (Sui)
21:00 FRO' Terre Sainte (Sui) ? - ? มาร์ตีญี
21:00 FRO' ธูน 2 ? - ? เมย์รีน
21:00 FRO' เอชัลเลนส์ ? - ? ลาโช-เดอ-ฟง
21:00 FRO' เวเวย์ ? - ? บุลเล
Switzerland - 1.Liga Classic Group 2
21:00 FRO' เดเลมอนท์ ? - ? วอห์เล็น
21:00 FRO' เฮิงก์ ? - ? โคโซวา
21:00 FRO' ลังเกนธัล ? - ? โซโลทวร์น
21:00 FRO' ลูเซิน2 ? - ? กราสช็อปเปอร์
21:00 FRO' มุนชิงเง่น ? - ? เคอนีส
21:00 FRO' ชวอทซ์ ? - ? บุชส์
21:00 FRO' ซูค ? - ? เบ็สคอร์ท
Switzerland - 1.Liga Classic Group 3
21:00 FRO' Freienbach ? - ? ธัลวีล
21:00 FRO' Paradiso (Sui) ? - ? โกซซัว
21:00 FRO' เซนต์ กัลเลน 2 ? - ? Eschenbach
21:00 FRO' เว็ตต์สวีล-บุนสเต็ตเตน ? - ? บอเด็น
21:00 FRO' วิเทอร์ทัวร์ ? - ? ลินธ์
21:00 FRO' Balzers ? - ? Lugano II
21:00 FRO' Uzwil ? - ? ทุกเก่น
Switzerland - 1.Liga Promotion
21:00 62 ' เคียสโซ 0 - 0 Breitenrain
22:00 15 ' สตาเด้ นยอนเนียส 1 - 0 ซูริก 2
21:00 64 ' Cham 3 - 4 บาเซิล 2
21:00 51 ' รัปเปอร์สวิล 1 - 1 เบียล
21:00 58 ' ยังบอยส์ 2 0 - 2 บอเวียส
20:00 จบ ซิยง 2 2 - 1 แบลคสตาร์
21:00 63 ' Bruhl 2 - 0 YF ยูเวนตุส
21:00 62 ' เคียสโซ 0 - 0 Breitenrain
22:00 15 ' สตาเด้ นยอนเนียส 1 - 0 ซูริก 2
21:00 64 ' Cham 3 - 4 บาเซิล 2
21:00 51 ' รัปเปอร์สวิล 1 - 1 เบียล
21:00 58 ' ยังบอยส์ 2 0 - 2 บอเวียส
21:00 63 ' Bruhl 2 - 0 YF ยูเวนตุส
Switzerland - Nationalliga A Women
00:15 Thun W ? - ? อีเวอร์ดอน (หญิง)
22:00 19 ' กราสช็อปเปอร์ (หญิง) 0 - 0 ซูริก (หญิง)
23:00 บาเซิล (หญิง) ? - ? Servette Geneve FC W
21:00 63 ' อาเรา (หญิง) 0 - 2 St. Gallen W
21:00 60 ' ยังบอยส์ (หญิง) 0 - 4 ลูเซิน (หญิง)
22:00 19 ' กราสช็อปเปอร์ (หญิง) 0 - 0 ซูริก (หญิง)
21:00 63 ' อาเรา (หญิง) 0 - 2 St. Gallen W
21:00 60 ' ยังบอยส์ (หญิง) 0 - 4 ลูเซิน (หญิง)
Turkey - ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
00:00 จบ อัลเตย์เอสเค 2 - 4 คาซิมปาซ่า
00:00 เบซิคตัส ? - ? คอนยาสปอร์
00:00 จบ ซิวาสสปอร์ 2 - 1 เคย์เซริสปอร์
00:00 เยนิ มาลัทยาสปอร์ ? - ? เฟเนร์บาห์เช่
Turkey - ตุรกี ดิวิชั่น 2
22:00 บูร์ซาสปอร์ ? - ? เมเนเมนสปอร์
22:00 จบ เกนเคลอร์บิลิจี้ 2 - 4 อัมรานิเยสปอร์
22:00 จบ เคซิโอเรนกูคู 1 - 2 เอ็มเคอี อันคารากูคู
22:00 โคแคลิสปอร์ ? - ? อดาน่าสปอร์
Brazil - บราซิล เซเรีย เอ
07:00 อเมริกา มิไนโร่ ? - ? โบตาโฟโก้
02:30 เอซี กัวเนนเซ่ จีโอ ? - ? กูรีตีบา
07:00 กูยาบา เอ็มที ? - ? อินเตอร์นาซิอองนาล
02:30 ฟลาเมงโก้ อาร์เจ ? - ? โกยาส
05:00 ยูเวนทูเด้ อาร์เอส ? - ? พัลไมรัส
04:30 ซานโตส ? - ? ซิเอร่า
Brazil - บราซิล เซเรีย บี
03:00 60 ' โอเปราริโอ 0 - 2 Ituano
Brazil - เซเรีย ซี
03:00 Uniclinic ? - ? เอบีซี อาร์เอ็น
04:00 บราซิล เดอ เปโลตัส ? - ? ฟิเกอร์เรนซ์ เอสซี
01:00 Ferroviario ? - ? โบตาโฟโก้ เอสพี
05:00 Ypiranga FC ? - ? รีโม่ พีเอ
Brazil - เซเรีย ดี
03:00 America RN ? - ? Sao Paulo Crystal
01:30 คาสทันฮาล อีซี พีเอ ? - ? SE Juventude
01:30 Ceilandia ? - ? Ipora
01:00 Crato ? - ? Globo
03:00 Ferroviaria ? - ? Pouso Alegre
06:00 Gremio Anapolis ? - ? Brasiliense
01:00 Gremio Juventus ? - ? Cascavel
02:00 Julho Esporte ? - ? Tocantinopolis
01:00 Lagarto ? - ? Juazeirense
01:00 โนวา อิกัวคู อาร์เจ ? - ? โอเอสเต้
02:00 Retro ? - ? Icasa
04:00 Rio Branco ? - ? Amazonas
01:00 ซานโต อันเดร เอสพี ? - ? ปอร์ตูเกซ่า อาร์เจ
02:00 Sao Raimundo AM ? - ? Nautico FC
04:00 Sao Raimundo RR ? - ? Porto Velho
01:00 SER Caxias ? - ? Marcilio Dias
02:00 Sousa ? - ? Afogados da Ingazeira
06:15 Trem ? - ? SC Humaita
02:00 URT ? - ? Real Noroeste
Brazil - Campeonato Paraibano
02:00 Campinense ? - ? Botafogo PB
Mexico - เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
08:00 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล ? - ? แอตลาส
Mexico - Liga Premier Serie B
03:00 FRO' Uruapan ? - ? Alebrijes de Oaxaca 2
Argentina - อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ นาซีอองนัล บี
03:00 บราวน์ อโดรกู ? - ? อินสติตูโต
03:00 เอสตูเดียนเตส ? - ? คิลเมส
03:00 Chaco For Ever ? - ? อัลมาโกร
03:00 คลับ อโกรเปคัวริโอ อาร์เจนติโน่ ? - ? โมรอน
03:00 ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ ? - ? อาโกรเปกัวริโอ
03:00 ริเอสตรา ? - ? เทมเปอร์ลีย์
03:00 ซาน มาร์ติน ? - ? นูเอบา ชิคาโก้
03:00 ซานมาร์ติน ทูคูมัน ? - ? เดปอร์ติโว ทริสแทน ซัวเรส
03:00 ซานตามาริน่า เดอ ทันดิล ? - ? อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย
03:00 บียา ดาลมิเน ? - ? กิมนาเซีย คูคุย
Argentina - พรีเมร่า บี เมโตรโปลิตานา
03:00 อคาสซูโซ ? - ? Villa San Carlos
03:00 อาร์เคนตีโน เด กีลเมส ? - ? UAI Urquiza
03:00 Canuelas ? - ? Deportivo Armenio
03:00 Colegiales ? - ? Defensores Unidos
03:00 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล ? - ? Talleres (R.E)
03:00 Justo Jose de Urquiza ? - ? Dock Suda
03:00 Los Andes ? - ? Fenix
Argentina - พรีเมร่า ซี เมโตรโปลิตานา
03:00 เซ็นทรัล คอร์โดบา ? - ? Sportivo Italiano
03:00 Liniers ? - ? San Martin Burzaco
03:00 Midland ? - ? El Porvenir
Argentina - ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ
03:00 ครูเซโร่ เดล นอร์เต้ ? - ? Def. Pronunciamiento
03:00 Ferro Gen.Pico ? - ? ยูเวนตุด ยูนิด้า ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
Argentina - พรีเมร่า ดี เมโตรโปลิตานา
03:00 Deportivo Muniz ? - ? Yupanqui
Australia - ออสเตรเลีย เอ ลีก
14:15 จบ เมลเบิร์นวิกตอรี 1 - 4 เวสท์เทิร์น ยูไนเต็ด
Australia - วิคตอเรีย พรีเมียร์ลีก
17:30 จบ เบนท์ไลจ์ กรีนส์ 1 - 1 อาวอนเดล เอฟซี (N)
12:00 จบ อีสเทิร์น ไลออนส์ 0 - 1 แดนเดนอง ธันเดอร์
16:00 จบ ฮูม ซิตี้ 3 - 0 อัลโทน่า แมจิค
12:00 จบ เซนต์ อัลบันส์ เซนต์ 0 - 1 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค
Australia - Northern NSW
13:30 จบ Maitland 4 - 2 Hamilton Olympic
11:00 Lake Macquarie ? - ? Weston Bears
11:00 Valentine ? - ? ชาร์เลสทาวน์ อัซซูรี่ เอฟซี
Australia - พรีเมียร์ลีก นิวเซาท์เวลส์
12:30 จบ Sutherland Sharks 2 - 1 Marconi Stallions
16:00 จบ North Shore Mariners (Aus) 2 - 6 Sydney FC U21
Australia - เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เวสเทริน ออสเตรเลีย
14:00 จบ Bayswater 1 - 1 Armadale
14:00 จบ Cockburn City ? - ? Balcatta
14:00 จบ Gwelup Croatia SC (Aus) 0 - 7 เพิร์ธ เอส
14:00 จบ อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด 1 - 2 Stirling Macedonia (Aus)
14:00 จบ Perth RedStar 5 - 0 Perth Glory U21
14:00 จบ โซเรนโต้ 1 - 3 ฟลอรีท แอเธน่า
Australia - เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย
12:30 จบ อดิเลด โคเม็ทส์ เอฟซี 2 - 0 ครอยดอน คิงส์
12:30 จบ แคมป์เบลทาวน์ ซิตี้ 4 - 2 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด
12:30 จบ South Adelaide (Aus) 1 - 0 นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์
12:30 จบ White City (Aus) 1 - 1 สเติร์ท ไลออนส์ เอฟซี
15:30 จบ Adelaide Olympic 0 - 2 แอดิเลด ซิตี้
17:15 จบ West Torrens 2 - 1 Adelaide U21
Australia - ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
13:30 เลื่อน Gold Coast Knights ? - ? มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด
14:00 จบ เพนนินซูลา 7 - 3 คาปาลาบา บูลด๊อกส์
16:00 เลื่อน อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์ ? - ? Gold Coast
16:15 เลื่อน โลแกน ไลท์นิ่ง ? - ? ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์
Australia - เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ แทสเมเนีย
11:30 จบ Clarence Utd. 1 - 1 Launceston
11:30 จบ Devonport 5 - 1 Kingborough Lions
11:30 จบ Riverside Olympic 0 - 6 Glenorchy Knights
Australia - แคพิทอลเทร์ริทอรี
11:15 จบ Woden Weston 1 - 2 Canberra FC
12:00 จบ Belconnen United 7 - 1 O'Connor Knights
12:00 จบ แคนเบอร์รา โอลิมปิก 0 - 1 Gungahlin
12:00 จบ Cooma 0 - 1 Monaro Panthers
Japan - เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น1
12:00 จบ เซเรโซ่ โอซาก้า 3 - 1 กัมบะ โอซาก้า
12:00 จบ ชิมิสุ เอส-พัลส์ 1 - 2 นาโกย่า แกรมปัส
13:00 จบ เอฟซี โตเกียว ? - ? คาชิว่า เรย์โซล
13:00 จบ โชนัน เบลมาเร่ 2 - 1 วิสเซล โกเบ
15:00 จบ ซากัน โตซู ? - ? คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
15:00 จบ อูราวะ เรด 1 - 1 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00 จบ อาวิสปา ฟูโกโอกะ 1 - 0 โยโกฮาม่า มาร์รินอส
Japan - เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น2
12:00 จบ อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 3 - 0 โยโกฮาม่า เอฟซี
12:00 จบ บรัวบริทซ์ อากิตะ 3 - 3 โตเกียว เวอร์ดี้
12:00 จบ ซไวท์เกน กานาซาว่า 1 - 1 มอนเตดิโอ ยามางาตะ
12:00 จบ โอมิยะ อาร์ดิย่า 2 - 4 เวกัลตา เซนได
12:00 จบ โตกูชิม่า วอร์ติส 0 - 1 โตชิกิ เอสซี
14:00 จบ มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 3 - 0 อิวาเตะ กรุลล่า โมริโอกะ
16:00 จบ ฟาเจียโน โอกายาม่า 1 - 0 โออิตะ ทรีนีต้า
17:00 จบ เอฟซี เรียวเคียว 1 - 1 เวนท์ฟอเรส โคฟู
Japan - Football Championships Women
12:00 จบ Ehime W 0 - 1 Setagaya Sfida FC W
11:00 C-Osaka W ? - ? Gunma W
11:00 Harima Albion W ? - ? FC Takatsuki Speranza W
11:00 Kunoichi W ? - ? NGU Nagoya W
11:00 Orca Kamogawa W ? - ? Yokohama FC Seagulls W
South Korea - เกาหลีใต้ เค-ลีก 1
14:30 จบ โซล 0 - 1 ซ็องนัม
16:00 จบ โปฮัง สตีลเลอร์ส 2 - 0 อินชอน ยูไนเต็ด
17:00 จบ ซังจู ซังมู 0 - 2 อุลซันฮุนได
South Korea - เกาหลีใต้ เค-ลีก 2
14:00 จบ แทชอน ซิติเซ่น 1 - 0 บูชอน 1995
16:30 จบ ชุนนัม ดราก้อนส์ 2 - 3 อันซาน กรีนเนอร์ส
Scotland - สก็อตติช คัพ
21:00 63 ' เรนเจอร์ส เอฟซี 0 - 0 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน
21:00 63 ' เรนเจอร์ส เอฟซี 0 - 0 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน
Croatia - เพอร์วา ฮาเอนเอล
00:00 ดินาโม ซาเกร็บ ? - ? ไฮจ์ดุ๊ก สปลิท
00:00 14 ' Gorica 0 - 0 เอ็นเค โอซีเยค
00:00 จบ เอชเอ็นเค ริเยก้า 1 - 0 Dragovoljac
Croatia - ดรูกา ฮาเอนเอล
22:30 NK Jarun (Cro) ? - ? Osijek 2 (Cro)
22:30 Opatija ? - ? Dubrava (Cro)
22:30 Rudes ? - ? Sesvete
22:30 Solin ? - ? Cibalia
Poland - Ekstraklasa
22:30 เลช พอซแนน ? - ? ซาเกลบี้ ลูบิน
22:30 กอร์นิค เลซน่า ? - ? จากีลโลเนีย เบียลีสโตค
22:30 ลีเกีย วอร์ซอว์ ? - ? คราโคเวีย คราคอฟ
22:30 ปิแอส กลิวิส ? - ? ราดอมเมียก ราดอม
22:30 โปกอน ชแชตชิน ? - ? Termalica B-B.
22:30 ราคอฟ เช็กสโตโชว่า ? - ? เลเชีย กอเดนซ์
22:30 สลาสค์ วรอคลาวน์ ? - ? กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
22:30 วิสล่า คราคอฟ ? - ? วอร์ตา พอชแนน
22:30 วิสล่า พล็อค ? - ? สตาล เมียเลค
Poland - Division 2
23:00 Stezyca ? - ? จีเคเอส เบลซาโตว
Poland - III Liga - Group II
18:00 จบ Koszalin 0 - 2 Ol. Grudziadz
23:00 Blekitni Stargard ? - ? Pogon Szczecin II
23:00 Elana Torun ? - ? Przodkowo
21:00 65 ' Nowe Skalmierzyce 0 - 1 Kotwica Kolobrzeg
21:00 จบ Sroda 1 - 1 Kleczew
21:00 65 ' KP Starogard Gdanski 0 - 3 Jarocin
21:00 63 ' Stolem Gniewino 1 - 1 Zawisza
23:00 Swit Skolwin ? - ? B. Gdynia
22:00 20 ' Unia Janikowo 0 - 0 Kluczevia Stargard
21:00 65 ' Nowe Skalmierzyce 0 - 1 Kotwica Kolobrzeg
21:00 65 ' KP Starogard Gdanski 0 - 3 Jarocin
21:00 63 ' Stolem Gniewino 1 - 1 Zawisza
22:00 20 ' Unia Janikowo 0 - 0 Kluczevia Stargard
Poland - III Liga - Group III
22:00 20 ' Carina Gubin 0 - 0 Zaglebie 2
23:00 17 ' Foto-Higiena Gac 0 - 2 Sleza Wroclaw
22:00 จบ Goczalkowice Zdroj (Pol) 0 - 3 Bielsko-Biala
23:00 Gornik Z. 2 ? - ? Brzeg
17:00 Legnica 2 ? - ? Gwarek Tarnowskie Gory
22:30 Piast Zmigrod ? - ? Jelenia Gora
22:00 18 ' Polonia Bytom 0 - 0 Kluczbork
22:00 18 ' Warta Gorzow 0 - 0 Zielona Gora
23:00 จบ Odra Wodzislaw (Pol) 0 - 2 Pniowek
22:00 20 ' Carina Gubin 0 - 0 Zaglebie 2
23:00 17 ' Foto-Higiena Gac 0 - 2 Sleza Wroclaw
22:00 18 ' Polonia Bytom 0 - 0 Kluczbork
22:00 18 ' Warta Gorzow 0 - 0 Zielona Gora
Poland - III Liga - Group IV
18:00 Cracovia 2 ? - ? LKS Lagow (Pol)
22:00 16 ' Czarni Polaniec (Pol) 0 - 0 S. Wola
22:00 17 ' Orleta Radzyn Podlaski 0 - 0 Chelmianka Chelm
22:00 19 ' Ostrowiec Swietokrzyski 0 - 0 Avia Swidnik
22:00 17 ' Siarka Tarnobrzeg 0 - 0 NKP Podhale Nowy Targ
21:00 Sokol Sieniawa ? - ? Biala Podlaska
21:00 65 ' Tomasovia T. L. 1 - 1 Sandomierz
22:30 Wisloka Debica ? - ? Unia Tarnow
23:00 Wolka Pelkinska ? - ? Korona Rzeszow
22:00 16 ' Czarni Polaniec (Pol) 0 - 0 S. Wola
22:00 17 ' Orleta Radzyn Podlaski 0 - 0 Chelmianka Chelm
22:00 19 ' Ostrowiec Swietokrzyski 0 - 0 Avia Swidnik
22:00 17 ' Siarka Tarnobrzeg 0 - 0 NKP Podhale Nowy Targ
21:00 65 ' Tomasovia T. L. 1 - 1