ทีเด็ด-ทีเด็ดบอล-mm88th-ชวนเพื่อนสมัคร
 

ผลบอลสด วันที่ 26 มกราคม 2565

แอทเลติกบิลบาโอ B แอทเลติกบิลบาโอ B
1 - 1
คัลตูรัล เลโอเนซ่า คัลตูรัล เลโอเนซ่า
พักครึ่ง
บาดาโฮซ บาดาโฮซ
1 - 0
San Sebastian Reyes San Sebastian Reyes
จบ
เซลต้า บีโก้ เซลต้า บีโก้
1 - 2
เรอัล ยูนิโอน เรอัล ยูนิโอน
23:00
เอ็กซ์ตรีมาดูร่า เอ็กซ์ตรีมาดูร่า
? - ?
ตาลาเบราเดลาเรย์นา ตาลาเบราเดลาเรย์นา
23:00
โลโกรนเยส โลโกรนเยส
? - ?
CD Calahorra CD Calahorra
พักครึ่ง
ซันตันเดร์ ซันตันเดร์
1 - 0
เฟร์รอล เฟร์รอล
จบ
ราโย่ มายาดาฮองด้า ราโย่ มายาดาฮองด้า
3 - 1
บายาโดลิด B บายาโดลิด B
จบ
ยูเนียนสตาร์ เดอ ซาลาแมนก้า ซีเอฟ ยูเนียนสตาร์ เดอ ซาลาแมนก้า ซีเอฟ
2 - 0
Internacional de Madrid Internacional de Madrid
จบ
Zamora Zamora
0 - 1
ลา คอรุนญ่า ลา คอรุนญ่า
จบ
Algeciras (Esp) Algeciras (Esp)
3 - 2
กอร์เนยา กอร์เนยา
จบ
ยาโกสเตรา ยาโกสเตรา
2 - 2
บาเซโลน่า B บาเซโลน่า B
จบ
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
0 - 3
เอฟซี อันดอร์รา เอฟซี อันดอร์รา
พักครึ่ง
ลินาเรส เดปอร์ติโว ลินาเรส เดปอร์ติโว
1 - 0
บาเรียเรส บาเรียเรส
ซาบาเดลล์ ซาบาเดลล์
3 - 0
อัลโคยาโน่ อัลโคยาโน่
พักครึ่ง
ซาน เฟอร์นานโด ซาน เฟอร์นานโด
1 - 0
เบติส B เบติส B
พักครึ่ง
แอตเลติโก้ ซานลูเกโน่ ซีเอฟ แอตเลติโก้ ซานลูเกโน่ ซีเอฟ
? - ?
ซีดี คาสเตลล่อน	ซีดี คาสเตลล่อน
พักครึ่ง
เซบีญ่า B เซบีญ่า B
1 - 1
บิยาร์เรอัล B บิยาร์เรอัล B
จบ
UCAM Murcia UCAM Murcia
1 - 0
บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่
ไอวอรี่ โคสต์ ไอวอรี่ โคสต์
0 - 1
อียิปต์ อียิปต์
มาลี มาลี
0 - 1
อิเควทอเรียล กินี อิเควทอเรียล กินี
จบ
อองเช่ร์ อองเช่ร์
0 - 1
แซงต์ เอเตียน แซงต์ เอเตียน
พักครึ่ง
เวสต์บรอมวิช เวสต์บรอมวิช
0 - 1
เปรสตัน เปรสตัน
จบ
ฮาเวนท์ & วอเตอร์ลูวิลล์ ฮาเวนท์ & วอเตอร์ลูวิลล์
1 - 1
ทอนบริดจ์แองเจิลลส์ ทอนบริดจ์แองเจิลลส์
ดันดี ยูไนเต็ด ดันดี ยูไนเต็ด
? - ?
รอสส์ เคาน์ตี้ รอสส์ เคาน์ตี้
ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน
0 - 2
เซลติก เซลติก
มาเธอร์เวลล์ มาเธอร์เวลล์
? - ?
ฮิเบอร์เนี่ยน ฮิเบอร์เนี่ยน
เรนเจอร์ส เอฟซี เรนเจอร์ส เอฟซี
? - ?
ลิฟวิงสตัน	ลิฟวิงสตัน
เซนต์ จอห์นสโตน เอฟซี เซนต์ จอห์นสโตน เอฟซี
? - ?
ดันดี เอฟซี ดันดี เอฟซี
พักครึ่ง
อันเดอร์เลชท์ อันเดอร์เลชท์
? - ?
เซอร์เคิล บรูช เคเอสวี เซอร์เคิล บรูช เคเอสวี
จบ
ยูเปน ยูเปน
0 - 2
สตองดาร์ด ลีแอช สตองดาร์ด ลีแอช
พักครึ่ง
เซอแร็ง เซอแร็ง
1 - 0
เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก
จบ
ซูลเต้ วาเรเกม ซูลเต้ วาเรเกม
1 - 1
เลอเฟิน เลอเฟิน
จบ
เลชเช่ เลชเช่
2 - 1
แอลอาร์ วิเซนซ่า เวอร์ตุส แอลอาร์ วิเซนซ่า เวอร์ตุส
จบ
เกววีลย์ เกววีลย์
1 - 1
อาเมียงส์ อาเมียงส์
รายา2 เอ็กแพนชั่น รายา2 เอ็กแพนชั่น
? - ?
อเลบริเจส เดอ โออาซาก้า อเลบริเจส เดอ โออาซาก้า
07:00
แทมปิโก มาเดโร่ เอฟซี แทมปิโก มาเดโร่ เอฟซี
? - ?
โดราโดส เดอ ซินาลัว โดราโดส เดอ ซินาลัว
09:00
Cimarrones de Sonora Cimarrones de Sonora
? - ?
โมนาร์คัส โมเรเลีย	โมนาร์คัส โมเรเลีย
05:00
Leones Negros Leones Negros
? - ?
คลับ ลีออน คลับ ลีออน
เลื่อน
แมคอาเธอร์ เอฟซี แมคอาเธอร์ เอฟซี
? - ?
เพิร์ธ กลอรี เพิร์ธ กลอรี
จบ
เบงกาลูรู เอฟซี เบงกาลูรู เอฟซี
3 - 0
เซนไนยิน เอฟซี	เซนไนยิน เอฟซี
สปอร์ติ้ง ลิสบอน สปอร์ติ้ง ลิสบอน
1 - 1
ซานตาคลาร่า ซานตาคลาร่า
จบ
นครราชสีมา นครราชสีมา
1 - 0
เชียงราย ยูไนเต็ด เชียงราย ยูไนเต็ด
จบ
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
0 - 1
เมืองทอง ยูไนเต็ด เมืองทอง ยูไนเต็ด
Cascavel Cascavel
? - ?
Uniao PR Uniao PR
05:00
Cianorte Cianorte
? - ?
Rio Branco PR Rio Branco PR
05:00
โลนดรีนา  โลนดรีนา
? - ?
Sao Joseense Sao Joseense
05:00
Maringa FC Maringa FC
? - ?
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
05:00
โอเปราริโอ โอเปราริโอ
? - ?
กูรีตีบา กูรีตีบา
ปาราน่า ปาราน่า
2 - 0
Azuriz Azuriz
เลื่อน
Adiyamanspor Adiyamanspor
? - ?
ออสแมนลิสปอร์ เอฟเค ออสแมนลิสปอร์ เอฟเค
เลื่อน
Afjet Afyonspor Afjet Afyonspor
? - ?
Soma Spor Soma Spor
เลื่อน
Diyarbekirspor Diyarbekirspor
? - ?
Vanspor Bld. Vanspor Bld.
เลื่อน
Ergene Velimese Ergene Velimese
? - ?
Bodrumspor Bodrumspor
เลื่อน
Etimesgut Etimesgut
? - ?
Inegolspor Inegolspor
เลื่อน
Kahramanmarasspor Kahramanmarasspor
? - ?
Sivas Belediyespor Sivas Belediyespor
เลื่อน
Nigde Belediyespor Nigde Belediyespor
? - ?
Duzyurtspor Duzyurtspor
เลื่อน
Sakaryaspor Sakaryaspor
? - ?
Corum Corum
เลื่อน
Serik Belediyespor Serik Belediyespor
? - ?
Bayburt Bayburt
เลื่อน
Turgutluspor Turgutluspor
? - ?
Sariyer Sariyer
จบ
Persiraja Aceh Persiraja Aceh
2 - 2
Persela Lamongan Persela Lamongan
จบ
Persita Persita
1 - 2
Persija Jakarta Persija Jakarta
จบ
Motema Pembe Motema Pembe
2 - 1
Lubumbashi Sport Lubumbashi Sport
เลื่อน
Don Bosco Don Bosco
? - ?
Sanga Balende Sanga Balende
จบ
Famalicao U23 (Por) Famalicao U23 (Por)
2 - 3
Guimaraes U23 Guimaraes U23
01:00
สปอร์ตคลับโดเรซิเฟ่พีอี สปอร์ตคลับโดเรซิเฟ่พีอี
? - ?
Sete de Setembro Sete de Setembro
จบ
Udinese U19 Udinese U19
? - ?
Cremonese U19 Cremonese U19
จบ
Audax RJ Audax RJ
? - ?
Nova Iguacu Nova Iguacu
03:00
ฟลาเมงโก้ อาร์เจ ฟลาเมงโก้ อาร์เจ
? - ?
ปอร์ตูเกซ่า อาร์เจ ปอร์ตูเกซ่า อาร์เจ
โวลต้า เรดอนดา อาร์เจ โวลต้า เรดอนดา อาร์เจ
1 - 4
วาสโก ดา กามา อาร์เจ วาสโก ดา กามา อาร์เจ
03:00
โบตาโฟโก้ โบตาโฟโก้
? - ?
Bangu Bangu
03:00
Madureira Madureira
? - ?
ฟลูมิเนนเซ่ ฟลูมิเนนเซ่
03:00
ปอร์ตูเกซ่า อาร์เจ ปอร์ตูเกซ่า อาร์เจ
? - ?
Audax RJ Audax RJ
03:00
เรเซนเด้ อาร์เจ (N) เรเซนเด้ อาร์เจ (N)
? - ?
Nova Iguacu Nova Iguacu
03:00
วาสโก ดา กามา อาร์เจ วาสโก ดา กามา อาร์เจ
? - ?
Boavista Boavista
03:00
โวลต้า เรดอนดา อาร์เจ โวลต้า เรดอนดา อาร์เจ
? - ?
ฟลาเมงโก้ อาร์เจ	ฟลาเมงโก้ อาร์เจ
เลื่อน
เออีเค เอเธนส์ เออีเค เอเธนส์
? - ?
พีเอโอเค เทสซาโลนิกิ พีเอโอเค เทสซาโลนิกิ
พีเอเอส ลาเมีย พีเอเอส ลาเมีย
1 - 0
อาริส ซาโลนิกี้ อาริส ซาโลนิกี้
เลื่อน
โอลิมเปียกอส โอลิมเปียกอส
? - ?
พาไนโทลิกอส พาไนโทลิกอส
เลื่อน
วาแรม วาแรม
? - ?
Givry Givry
จบ
Prostejov Prostejov
3 - 1
FK Pardubice FK Pardubice
จบ
เอฟซีเอฟซี ซโบรยอฟก้า บาร์โน่ ซโบรยอฟก้า บาร์โน่ เอฟซีเอฟซี ซโบรยอฟก้า บาร์โน่ ซโบรยอฟก้า บาร์โน่
1 - 3
Trencin Trencin
จบ
Kagera Sugar Kagera Sugar
1 - 0
Simba Simba
จบ
ครูไซโร่ ครูไซโร่
3 - 0
URT URT
03:00
EC Democrata EC Democrata
? - ?
Patrocinense Patrocinense
Tombense Tombense
1 - 1
Pouso Alegre Pouso Alegre
Uberlandia Uberlandia
0 - 1
Athletic Club Athletic Club
Villa Nova MG Villa Nova MG
1 - 0
แอตเลติโก้ มิเนโร่ แอตเลติโก้ มิเนโร่
จบ
Enyimba Enyimba
1 - 0
Akwa United Akwa United
จบ
Enugu Rangers Enugu Rangers
? - ?
Remo Stars Remo Stars
จบ
Shooting Shooting
2 - 1
Kwara Kwara
เลื่อน
อัคไฮซาร์ เบเลดิเยสปอร์ อัคไฮซาร์ เบเลดิเยสปอร์
? - ?
Anadolu Selcukspor Anadolu Selcukspor
เลื่อน
Ankara Demirspor Ankara Demirspor
? - ?
Pazarspor Pazarspor
เลื่อน
เอสคิเซเฮียร์สปอร์ เอสคิเซเฮียร์สปอร์
? - ?
เคิร์คลาเรลิสปอร์ เคิร์คลาเรลิสปอร์
เลื่อน
Isparta Davrazspor Isparta Davrazspor
? - ?
24 Erzincanspor 24 Erzincanspor
เลื่อน
Karacabey Birlikspor Karacabey Birlikspor
? - ?
Sanliurfaspor Sanliurfaspor
23:00
Kirsehir Belediyespor Kirsehir Belediyespor
? - ?
Kastamonuspor Kastamonuspor
เลื่อน
Nazillispor Nazillispor
? - ?
Amedspor Amedspor
เลื่อน
Pendikspor Pendikspor
? - ?
Tire Tire
เลื่อน
Usakspor Usakspor
? - ?
Zonguldak Zonguldak
Once Municipal (Sal) Once Municipal (Sal)
3 - 1
Municipal Limeno Municipal Limeno
03:00
Aguila Aguila
? - ?
Santa Tecla Santa Tecla
03:00
Alianza FC Alianza FC
? - ?
Chalatenango Chalatenango
จบ
Jocoro Jocoro
2 - 2
FAS FAS
03:00
Luis Angel Firpo Luis Angel Firpo
? - ?
Metapan Metapan
จบ
Platense Municipal Platense Municipal
1 - 1
Atletico Marte (Sal) Atletico Marte (Sal)
จบ
Biancavilla Biancavilla
? - ?
Santa Maria Cilento Santa Maria Cilento
จบ
San Luca San Luca
2 - 0
Rende Rende
จบ
Rangers Rangers
3 - 0
Gor Mahia Gor Mahia
Aguia De Maraba Aguia De Maraba
? - ?
Tuna Luso Tuna Luso
05:00
Paysandu PA Paysandu PA
? - ?
Bragantino Bragantino
03:00
Tapajos Tapajos
? - ?
Independente Independente
03:00
Itupiranga Itupiranga
? - ?
Caete Caete
จบ
Zanaco Zanaco
1 - 1
Green Eagles Green Eagles
EDF Logrono W (Esp) EDF Logrono W (Esp)
0 - 1
Villarreal W (Esp) Villarreal W (Esp)
จบ
Malaga W Malaga W
0 - 2
Rayo Vallecano W Rayo Vallecano W
จบ
Alhama W (Esp) Alhama W (Esp)
3 - 1
Eibar W (Esp) Eibar W (Esp)
จบ
Espanyol W Espanyol W
2 - 0
Alaves W (Esp) Alaves W (Esp)
จบ
Racing Santander W Racing Santander W
0 - 5
Athletic Bilbao W Athletic Bilbao W
จบ
CD Juan Grande W (Esp) CD Juan Grande W (Esp)
0 - 1
Valencia W Valencia W
จบ
Granada W (Esp) Granada W (Esp)
0 - 1
Betis W Betis W
จบ
Oviedo Moderno W (Esp) Oviedo Moderno W (Esp)
1 - 4
Huelva W Huelva W
จบ
Dramas Dramas
1 - 1
Ethnikos Sochos Ethnikos Sochos
จบ
Apollon Apollon
1 - 0
AEL Limassol AEL Limassol
จบ
Achnas Achnas
3 - 1
Doxa Doxa
22:00
AEL Limassol AEL Limassol
? - ?
Apollon Apollon
จบ
ซานตา โคโลม่า ซานตา โคโลม่า
3 - 1
ยูอี ซานตา โคโลม่า ยูอี ซานตา โคโลม่า
พักครึ่ง
Carroi Carroi
0 - 2
เซนต์ จูเลีย เซนต์ จูเลีย
01:00
Botafogo PB Botafogo PB
? - ?
Sergipe Sergipe
จบ
Fanfulla (Ita) Fanfulla (Ita)
0 - 1
Lentigione Lentigione
จบ
San Donnino San Donnino
2 - 1
Forli Forli
จบ
Ghivizzano Borgo Ghivizzano Borgo
1 - 1
Seravezza Pozzi Seravezza Pozzi
FRO
Nova Mutum Nova Mutum
? - ?
Luverdense Luverdense
FRO
Operario Ltda Operario Ltda
? - ?
Dom Bosco Dom Bosco
FRO
Sport Sinop Sport Sinop
? - ?
Gremio Sorriso Gremio Sorriso
จบ
Uniao Rondonopolis Uniao Rondonopolis
1 - 2
กูยาบา เอ็มที	กูยาบา เอ็มที
01:00
Academia Academia
? - ?
Uniao Rondonopolis Uniao Rondonopolis
01:00
Dom Bosco Dom Bosco
? - ?
Acao Acao
01:00
Luverdense Luverdense
? - ?
กูยาบา เอ็มที	กูยาบา เอ็มที
01:00
Nova Mutum Nova Mutum
? - ?
Sport Sinop Sport Sinop
01:00
Operario Ltda Operario Ltda
? - ?
Gremio Sorriso Gremio Sorriso
FRO
Moncarapachense Moncarapachense
? - ?
Pinhalnovense Pinhalnovense
FRO
Operario Operario
? - ?
CD Rabo Peixe CD Rabo Peixe
จบ
ลา อีคิวดัด ลา อีคิวดัด
1 - 2
อ็องเซ่ คัลดาส	อ็องเซ่ คัลดาส
จบ
แจ็คคัวเรส เดอ กอร์โดบา แจ็คคัวเรส เดอ กอร์โดบา
2 - 1
Cortulua Cortulua
05:10
เดปอร์ติโว กาลี เดปอร์ติโว กาลี
? - ?
เดปอร์เตส โตลิมา เดปอร์เตส โตลิมา
07:15
แอตเลติโก้ นาซิอองนาล แอตเลติโก้ นาซิอองนาล
? - ?
จูเนียร์ บาร์รันกีย่า จูเนียร์ บาร์รันกีย่า
จบ
Audace Cerignola Audace Cerignola
2 - 1
San Giorgio San Giorgio
จบ
Chinese Taipei W Chinese Taipei W
5 - 0
Iran W Iran W
ยกเลิก
India W India W
? - ?
China W China W
เอซี กัวเนนเซ่ จีโอ เอซี กัวเนนเซ่ จีโอ
? - ?
Crac Go Crac Go
05:30
Gremio Anapolis Gremio Anapolis
? - ?
โกยาส โกยาส
05:30
Morrinhos Morrinhos
? - ?
Jataiense Jataiense
จบ
วิลา โนวา วิลา โนวา
1 - 0
Goiatuba Goiatuba
จบ
Sudtirol Sudtirol
1 - 0
Triestina Triestina
FRO
Douanes Niamey Douanes Niamey
? - ?
Racing FC de Boukoki Racing FC de Boukoki
FRO
Espoir Espoir
? - ?
Akokana Akokana
FRO
Nigelec Nigelec
? - ?
Olympic Niamey Olympic Niamey
FRO
Tahoua Tahoua
? - ?
Urana Urana
จบ
ซังชิเอฟซี ซังชิเอฟซี
? - ?
Apollon Larissa Apollon Larissa
จบ
Almopos Almopos
1 - 2
PAOK B PAOK B
เลื่อน
PAE Egaleo PAE Egaleo
? - ?
คาลามาต้า คาลามาต้า
จบ
Veria Veria
5 - 0
Apollon Pontou Apollon Pontou
เลื่อน
Kifisias Kifisias
? - ?
Irodotos Irodotos
เลื่อน
Niki Volos Niki Volos
? - ?
O. Volos O. Volos
เลื่อน
Ergotelis Ergotelis
? - ?
Chania Kissamikos Chania Kissamikos
จบ
Panserraikos Panserraikos
1 - 1
Pierikos Pierikos
เลื่อน
Asteras Vlachioti Asteras Vlachioti
? - ?
Diagoras Diagoras
เลื่อน
Rodos Rodos
? - ?
Kallithea Kallithea
จบ
Karaiskakis Karaiskakis
0 - 2
Zakynthos Zakynthos
จบ
Kavala Kavala
1 - 0
ตริคาล่า ตริคาล่า
จบ
Egnatia Rrogozhine Egnatia Rrogozhine
1 - 1
ลาซี่ ลาซี่
จบ
ฟลามูร์ตารี ฟลามูร์ตารี
1 - 2
วัลลัซเนีย วัลลัซเนีย
FRO
กูยาบา เอ็มที กูยาบา เอ็มที
? - ?
Brasiliense Brasiliense
FRO
Paranoa Paranoa
? - ?
Capital Capital
FRO
Santa Maria Santa Maria
? - ?
Ceilandia Ceilandia
FRO
Brasilia Brasilia
? - ?
Paracatu Paracatu
จบ
ดุยส์เบิร์ก ดุยส์เบิร์ก
0 - 5
มัคเดอบวร์ค มัคเดอบวร์ค
จบ
ซาบรุ๊กเค่น ซาบรุ๊กเค่น
2 - 0
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ II	โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ II
จบ
ทีเอสเฟา ฮาเวลเซ่ ทีเอสเฟา ฮาเวลเซ่
0 - 1
เอสเฟา เวเฮน เวียสบาเดน เอสเฟา เวเฮน เวียสบาเดน
จบ
เอสซี เวิร์ล เอสซี เวิร์ล
0 - 1
เอสเฟา เมปเปน	เอสเฟา เมปเปน
จบ
เอฟเอสเฟา สวิคเคา เอฟเอสเฟา สวิคเคา
1 - 0
เบราน์ชไวค์ เบราน์ชไวค์
จบ
SE Juventude SE Juventude
1 - 2
แซมปายโอ้ คอร์เรีย เอ็มเอ แซมปายโอ้ คอร์เรีย เอ็มเอ
จบ
Legnano Legnano
2 - 0
Leon Leon
จบ
Caravaggio Caravaggio
1 - 1
Pontisola Pontisola
จบ
Crema Crema
1 - 1
Real Calepina Real Calepina
จบ
SG City Nova SG City Nova
1 - 0
Folgore Caratese Folgore Caratese
03:00
Aimore Aimore
? - ?
บราซิล เดอ เปโลตัส บราซิล เดอ เปโลตัส
Frederiquense Frederiquense
0 - 1
Novo Hamburgo Novo Hamburgo
เกรมิโอ ปอร์โต้ อเลเกรนเซ่ เกรมิโอ ปอร์โต้ อเลเกรนเซ่
2 - 0
SER Caxias SER Caxias
จบ
ยูเวนทูเด้ อาร์เอส ยูเวนทูเด้ อาร์เอส
1 - 2
อินเตอร์นาซิอองนาล อินเตอร์นาซิอองนาล
เลื่อน
Persepolis Pakdasht Persepolis Pakdasht
? - ?
เอสเตกฮลัล (N) เอสเตกฮลัล (N)
ฮัวชิปาโต ฮัวชิปาโต
? - ?
Copiapo Copiapo
จบ
Afragolese (Ita) Afragolese (Ita)
0 - 2
Torres Torres
จบ
Aprilia Aprilia
1 - 2
Nuova Florida Nuova Florida
FRO
Corisabba Corisabba
? - ?
Parnahyba Parnahyba
FRO
River-PI River-PI
? - ?
AE Altos AE Altos
จบ
Sp. Subotica Sp. Subotica
0 - 2
Karvina Karvina
จบ
Petrzalka Akademia Petrzalka Akademia
4 - 0
Znojmo Znojmo
16:00
วีโซซิน่า ยีห์ลาวา วีโซซิน่า ยีห์ลาวา
? - ?
Chrudim Chrudim
จบ
อาร์ก้า กดิเนีย อาร์ก้า กดิเนีย
1 - 0
Ol. Grudziadz Ol. Grudziadz
19:00
Bielsko-Biala Bielsko-Biala
? - ?
Czechowice (Pol) Czechowice (Pol)
ยกเลิก
เอฟเค ยาโบลเนค เอฟเค ยาโบลเนค
? - ?
โบโด กลิมท์	โบโด กลิมท์
จบ
โคโรนา เคียลเซ่ โคโรนา เคียลเซ่
1 - 0
เอสเคอาร์เอ เชสโตโชว่า	เอสเคอาร์เอ เชสโตโชว่า
00:15
Heimstetten (Ger) Heimstetten (Ger)
? - ?
Pullach (Ger) Pullach (Ger)
ยกเลิก
Kromeriz Kromeriz
? - ?
Hodonin Hodonin
ยกเลิก
ซีเอสเอเค โซเฟีย ซีเอสเอเค โซเฟีย
? - ?
ฮาร์ทเบิร์ก ฮาร์ทเบิร์ก
จบ
Metalist Kharkiv (Ukr) Metalist Kharkiv (Ukr)
1 - 1
ราดอมเมียก ราดอม	ราดอมเมียก ราดอม
จบ
พอดเบสคิดซี่ เบียสโค เบียล่า พอดเบสคิดซี่ เบียสโค เบียล่า
2 - 2
จีเคเอส คาโตวิค จีเคเอส คาโตวิค
ยกเลิก
ฟลอริดส์ดอร์เฟอร์ เอซี ฟลอริดส์ดอร์เฟอร์ เอซี
? - ?
Sered Sered
ยกเลิก
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน
? - ?
Maardu Maardu
จบ
Belasica Belasica
? - ?
Sloga Vinica (Mkd) Sloga Vinica (Mkd)
จบ
Ch. Odessa Ch. Odessa
1 - 1
Shkupi Shkupi
FRO
เวจเล บีเค เวจเล บีเค
? - ?
เอสเบิร์ก เอสเบิร์ก
FRO
มอนเตวิเดโอ วันเดอเรอร์ส มอนเตวิเดโอ วันเดอเรอร์ส
? - ?
Albion Albion
ยกเลิก
วิสล่า คราคอฟ วิสล่า คราคอฟ
? - ?
Rabotnicki Rabotnicki
จบ
แอธโลน ทาวน์ แอธโลน ทาวน์
1 - 2
สลิโก้ โรเวอร์ สลิโก้ โรเวอร์
จบ
Cukaricki Cukaricki
1 - 1
เอ็นเอส มูล่า เอ็นเอส มูล่า
ยกเลิก
จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย
? - ?
Sleza Wroclaw Sleza Wroclaw
ยกเลิก
จีเคเอส คาโตวิค จีเคเอส คาโตวิค
? - ?
Radzionkow (Pol) Radzionkow (Pol)
จบ
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
2 - 2
โอเล็คซานเดรีย โอเล็คซานเดรีย
จบ
Lviv Lviv
? - ?
ดินาโม ทบิลิซี่	ดินาโม ทบิลิซี่
จบ
เอ็นเค มาริบอร์ เอ็นเค มาริบอร์
1 - 2
FK Vozdovac FK Vozdovac
จบ
รูซอมเบร็อค รูซอมเบร็อค
2 - 1
Radnicki Nis Radnicki Nis
ยกเลิก
Struga Trim & Lum Struga Trim & Lum
? - ?
Voska Sport (Mkd) Voska Sport (Mkd)
จบ
เอ็นเค ทาบอร์ เซซาน่า เอ็นเค ทาบอร์ เซซาน่า
2 - 2
Grosuplje (Slo) Grosuplje (Slo)
จบ
ซาเกลบี้ ลูบิน ซาเกลบี้ ลูบิน
3 - 1
Metalac Metalac
จบ
โกเมล โกเมล
4 - 1
ดนิโปร โมกิเลฟ ดนิโปร โมกิเลฟ
จบ
Zizkov Zizkov
4 - 1
FC Vratimov FC Vratimov
ยกเลิก
เอ็มซีเคเอส โครบรี โกลโกว์ เอ็มซีเคเอส โครบรี โกลโกว์
? - ?
Warta Gorzow Warta Gorzow
จบ
สปาร์ต้า ปราก สปาร์ต้า ปราก
2 - 3
โลโคโมทีฟ มอสโก โลโคโมทีฟ มอสโก
ยกเลิก
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
? - ?
ซังค์ เพาลี ซังค์ เพาลี
จบ
Siroki Brijeg Siroki Brijeg
0 - 3
Velez Mostar Velez Mostar
จบ
เอฟเฟา อิลเลอร์ทิสเซ่น เอฟเฟา อิลเลอร์ทิสเซ่น
0 - 2
อาเลิน อาเลิน
23:00
KKS Kalisz KKS Kalisz
? - ?
Nowe Skalmierzyce Nowe Skalmierzyce
จบ
Hamburger SV II Hamburger SV II
7 - 1
Eichede (Ger) Eichede (Ger)
00:00
Mainz II Mainz II
? - ?
FC Basara Mainz (Ger) FC Basara Mainz (Ger)
จบ
Phonix Lubeck Phonix Lubeck
4 - 0
Preussen Reinfeld Preussen Reinfeld
จบ
เอชเอ็นเค ริเยก้า เอชเอ็นเค ริเยก้า
3 - 0
Triglav Triglav
จบ
สตวร์ม กราซ สตวร์ม กราซ
4 - 1
SV Wildon (Aut) SV Wildon (Aut)
จบ
FK Makhachkala FK Makhachkala
6 - 1
Dynamo Stavropol Dynamo Stavropol
ยกเลิก
L. Mikulas L. Mikulas
? - ?
Trebisov Trebisov
จบ
Pohronie Pohronie
3 - 2
Samorin Samorin
จบ
เอฟซี โคเปอร์ เอฟซี โคเปอร์
0 - 2
Prijedor Prijedor
จบ
Strumska Slava Strumska Slava
0 - 2
Svoge Svoge
จบ
Kazincbarcikai Kazincbarcikai
1 - 2
Vysne Opatske Vysne Opatske
จบ
ยูแร็ล สเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ ยูแร็ล สเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์
1 - 1
พิวนิค พิวนิค
จบ
Sesvete Sesvete
2 - 1
Opatija Opatija
จบ
Struga Trim & Lum Struga Trim & Lum
1 - 1
Botev Vratsa Botev Vratsa
จบ
Domzale Domzale
0 - 2
ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
จบ
Sala Sala
1 - 6
Komarno Komarno
จบ
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
? - ?
วิดเซว ลอดซ์ วิดเซว ลอดซ์
จบ
Dubrava (Cro) Dubrava (Cro)
3 - 2
Kustosija Kustosija
FC 08 Homburg (Ger) FC 08 Homburg (Ger)
- - -
Diefflen Diefflen
จบ
Visakha Visakha
3 - 2
Boeung Ket Boeung Ket
จบ
Beltinci Beltinci
3 - 0
Zalaegerszegi Zalaegerszegi
จบ
Union Titus Petange Union Titus Petange
2 - 2
Differdange Differdange
จบ
คราโคเวีย คราคอฟ คราโคเวีย คราคอฟ
1 - 0
Rabotnicki Rabotnicki
จบ
Prishtina Prishtina
2 - 2
Atyrau Atyrau
จบ
สลาสค์ วรอคลาวน์ สลาสค์ วรอคลาวน์
0 - 2
Vojvodina Vojvodina
จบ
Cuiavia Inowroclaw (Pol) Cuiavia Inowroclaw (Pol)
0 - 5
Solec K. Solec K.
จบ
Dugo Selo (Cro) Dugo Selo (Cro)
4 - 3
NK Jarun (Cro) NK Jarun (Cro)
จบ
WAF Brigittenau (Aut) WAF Brigittenau (Aut)
4 - 4
Floridsdorf (Aut) Floridsdorf (Aut)
จบ
Omonia 29th May Omonia 29th May
2 - 0
Ermis Ermis
จบ
Omonia Aradippou Omonia Aradippou
1 - 1
Karmiotissa Karmiotissa
จบ
ASIL Lysi ASIL Lysi
2 - 1
Paralimni Paralimni
FRO
Adjidja Adjidja
? - ?
ASPAC ASPAC
FRO
USS Krake USS Krake
? - ?
Djeffa Djeffa
FRO
ASVO ASVO
? - ?
JAC JAC
FRO
Bembereke Bembereke
? - ?
Buffles du Borgou Buffles du Borgou
FRO
Coton FC Coton FC
? - ?
Eternel Eternel
FRO
Dynamique Djougou Dynamique Djougou
? - ?
Real Sport Real Sport
FRO
Dynamo Parakou Dynamo Parakou
? - ?
Cavaliers Cavaliers
FRO
Energie Sports Energie Sports
? - ?
Hodio Hodio
FRO
Espoir Espoir
? - ?
Tonnerre Tonnerre
FRO
FC Esae FC Esae
? - ?
Soleil Soleil
FRO
Pobe Pobe
? - ?
Dragons Dragons
FRO
Takunnin Takunnin
? - ?
Pantheres Pantheres
จบ
Upi Onm Upi Onm
1 - 2
ASCotonou ASCotonou
FRO
PHC Zebras PHC Zebras
? - ?
Devonshire Colts Devonshire Colts
20:00
เจเอส คาบิลเย่ เจเอส คาบิลเย่
? - ?
รอยัล ลีโอพาร์ดส์ รอยัล ลีโอพาร์ดส์
04:15
Alagoinhas (Bra) Alagoinhas (Bra)
? - ?
Barcelona Barcelona
พักครึ่ง
บาเฮีย บาเฮีย
? - ?
Atlanta Atlanta
00:15
CS Maruinense CS Maruinense
? - ?
Atletico Gloriense Atletico Gloriense
05:15
คอนเฟียนก้า เอสอี คอนเฟียนก้า เอสอี
? - ?
America SE America SE
จบ
Bra Bra
1 - 4
Sanremese Sanremese
จบ
Chieri Chieri
1 - 1
Fossano Fossano
จบ
Gozzano Gozzano
3 - 3
HSL Derthona HSL Derthona
เลื่อน
Ligorna (Ita) Ligorna (Ita)
? - ?
Caronnese Caronnese
จบ
Samger Samger
3 - 0
Sporting Real Sporting Real
จบ
ลียง ดูแชร์ ลียง ดูแชร์
? - ?
Lyon II Lyon II
จบ
Castelfidardo Castelfidardo
0 - 1
S. N. Notaresco S. N. Notaresco
จบ
Agua Santa Agua Santa
0 - 1
Sao Bernardo Sao Bernardo
จบ
โบตาโฟโก้ เอสพี โบตาโฟโก้ เอสพี
? - ?
ซานโต อันเดร เอสพี ซานโต อันเดร เอสพี
อินเตอร์ ลิเมร่า เอสพี อินเตอร์ ลิเมร่า เอสพี
? - ?
ซานโตส ซานโตส
Ituano Ituano
? - ?
โนโวริซอนติโน่ โนโวริซอนติโน่
03:00
พัลไมรัส พัลไมรัส
? - ?
ปอนเต้ เปรต้า ปอนเต้ เปรต้า
23:00
Ad Torrejon (Esp) Ad Torrejon (Esp)
? - ?
Getafe B Getafe B
จบ
Alcorcon B (Esp) Alcorcon B (Esp)
3 - 0
Ursaria Ursaria
23:00
แอต. มาดริด B แอต. มาดริด B
? - ?
Villaverde San Andres Villaverde San Andres
จบ
Carabanchel Carabanchel
2 - 2
Villaviciosa Villaviciosa
23:00
Galapagar Galapagar
? - ?
Parla (Esp) Parla (Esp)
23:00
ลาส โรซาส ซีเอฟ ลาส โรซาส ซีเอฟ
? - ?
Trival Valderas (Esp) Trival Valderas (Esp)
23:00
Paracuellos Antamira Paracuellos Antamira
? - ?
Alcala Alcala
23:00
Pozuelo de Alarcon Pozuelo de Alarcon
? - ?
RSD Alcala (Esp) RSD Alcala (Esp)
23:00
Rayo Vallecano B (Esp) Rayo Vallecano B (Esp)
? - ?
Moratalaz (Esp) Moratalaz (Esp)
จบ
Tres Cantos Tres Cantos
? - ?
CDE Madrid CDE Madrid
จบ
Al-Shoalah Al-Shoalah
1 - 1
Al Ain Al Ain
จบ
Bisha Bisha
1 - 1
Al Akhdoud Al Akhdoud
จบ
ฮาเจอร์ คลับ ฮาเจอร์ คลับ
1 - 1
Ohod Ohod
จบ
Sliema Sliema
1 - 0
Balzan Balzan
จบ
Hamrun Hamrun
? - ?
Birkirkara Birkirkara
ซีอาร์บี มาเซโอ ซีอาร์บี มาเซโอ
1 - 0
Murici Murici
03:00
ASA ASA
? - ?
Murici Murici
เลื่อน
ซีอาร์บี มาเซโอ ซีอาร์บี มาเซโอ
? - ?
Cruzeiro Arapiraca Cruzeiro Arapiraca
03:00
ซีเอสเอ เอแอล ซีเอสเอ เอแอล
? - ?
Jacyoba (Bra) Jacyoba (Bra)
CSE CSE
? - ?
Alianca Alianca
จบ
CE Forca E Luz CE Forca E Luz
? - ?
America RN America RN
Potiguar Potiguar
? - ?
Potyguar Potyguar
05:00
Santa Cruz de Natal Santa Cruz de Natal
? - ?
เอบีซี อาร์เอ็น	เอบีซี อาร์เอ็น
Globo Globo
? - ?
Assu RN Assu RN
จบ
Torrellano (Esp) Torrellano (Esp)
? - ?
Roda Roda
05:00
อาไว เอสซี อาไว เอสซี
? - ?
ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี
Barra FC Barra FC
? - ?
ฟิเกอร์เรนซ์ เอสซี ฟิเกอร์เรนซ์ เอสซี
Joinville Joinville
1 - 1
Concordia Concordia
จบ
Prospera Criciuma Prospera Criciuma
0 - 1
Hercilio Luz Hercilio Luz
จบ
ฟราม เรคยาวิก ฟราม เรคยาวิก
2 - 0
ธอร์ทตูร์ เรคยาวิก	ธอร์ทตูร์ เรคยาวิก
จบ
วาลูร์ วาลูร์
2 - 0
ฟิลเคียร์ ฟิลเคียร์
จบ
Hamm United (Ger) Hamm United (Ger)
2 - 5
Paloma Paloma
จบ
Phrae Phrae
2 - 1
Udon Thani (Tha) Udon Thani (Tha)
เลื่อน
Mansfield U23 Mansfield U23
? - ?
Wigan U23 Wigan U23